Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Những món kem chỉ thời 8x và 9x mới biết
Yesterday at 14:50 by nvhung247z

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:49 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:48 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:47 by kombo

» Món Pháp giá Việt với view cực đẹp - Stellar Thảo Điền
Tue 3 Oct - 18:37 by yentran1617

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 377 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: nvhung247z

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3054 in 923 subjects

Hôm nay: Fri 20 Oct - 10:22


Ẩm Thực Việt Nam
Văn hóa tinh thần của người Việt trong ẩm thực chính là sự thể hiện nét đẹp trong văn hóa giao tiếp, là sự cư xử giữa người với người trong bữa ăn, làm vui lòng nhau qua thái độ ứng xử lịch lãm, có giáo dục. Việc ăn uống đều có những phép tắc, lề lối riêng, từ bản thân, đến trong gia đình, rồi các mối quan hệ ngoài xã hội.
  • THÔNG TIN CHUNG

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • THẾ GIỚI ẪM THỰC

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • DU LỊCH

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • VĂN HÓA VÀ SỨC KHỎE

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • CÔNG NGHỆ THÔNG TIN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • KHÉO TAY HAY LÀM

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • DỊCH VỤ - SẢN PHẨM MUA BÁN

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Giải Trí

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • ĐÀO TẠO VÀ VIỆC LÀM

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
  • Google Maps - Tìm Đường Đi


    Giang Vu - 2009

    Reset Map


    0 Chủ đề
    0 Số bài

  • 4 Chủ đề
    5 Số bài
    Tìm việc nhanh,...
    Mon 10 Jul - 17:26
    lecanfruits Xem bài viết sau cùng
  • 0 Chủ đề
    0 Số bài

  • Thùng Rác

    Chủ đề
    Số bài
    Bài gửi sau cùng
Thống Kê

Hiện có 5 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 5 Khách viếng thăm
Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 22 người, vào ngày Sun 10 Sep - 20:47

Các thành viên đang truy cập: Không
Members connected during last 24 hours : nvhung247z, ruougaohanquoc

No users have a birthday today
Users with a birthday within the next 7 days: hungkieu58 (59)

Legend : [ Administrators ][ Moderators ]

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3054

Diễn Đàn hiện có 377 thành viên

Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: nvhung247z


  • Bài viết mớiBài viết mới
  • Không có bài viết mớiKhông có bài viết mới
  • Diễn Đàn đã bị khoáDiễn Đàn đã bị khoá