Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

» Nấm trộn mỡ hành - thử sẽ mê ngay!
Mon 31 Jul - 17:39 by hieudau

» Sáp vuốt tóc nam và các cách tạo nếp tóc cực đơn giản
Mon 31 Jul - 4:01 by nguyenlieuphache

» Bì heo chiên giòn xóc muối ớt
Sun 30 Jul - 21:03 by hieudau

» Phở bò viên món ngon chế biến nhanh cho bữa sáng
Sat 29 Jul - 21:09 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 367 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: phuoclam93

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3049 in 918 subjects

Beef Steak

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Beef Steak

Bài gửi by Admin on Thu 9 Apr - 22:07



Nguyên liệu

- 2 miếng thịt bò loai beefsteak ( cắt dày 2cm, and to khỏang 2 bàn tay)
- 2 miếng thịt bò loai beefsteak ( cắt dày 2cm, and to khỏang 2 bàn tay)
- 4 cù hành tím.
- 4 tép tỏi.

Gia Vị:
2 thìa cafê muối.
1 thìa cafê đường.
1 thìa cafe tiêu.
1/2 muỗng súp dầu ăn.
1 muỗng súp nước tương.

Cách làm
Hành tím, tỏi : băm nhuyễn.

Trộn hành tím+tỏi nhuyễn + muối + đường + tiêu vaò chén nhỏ.

Dùng tay sạch xoa phần hỗn hợp gia vị trong chén vaò từng miếng thịt bò một. Khi xoa, phải mạnh tay chà xát cho gia vị thấm vào bên trong thịt. Sau khi chà hết phần gia vị trong chén lên 2 miếng thịt, bạn cho vào tô thịt 1 muỗng nước tương và 1/2 muỗng dầu ăn. Trộn đều, dể ướp thịt khoang 2 tiếng.

Chú ý:
nếu bạn ướp nhiều thịt hơn thì nên đậy thịt lại, rồi bỏ vào tủ lạnh qua dêm, thịt sẽ ngon vá thấm gia vị hơn.

Khi thịt đã ướp đủ giờ, bạn nên trộn thịt lại lần nữa.
Cho vaò chảo 1 tí dầu ăn, lửa lớn, đợi chảo dầu thật nóng ( chảo bóc khói nhiều), cho từng miếng thịt 1 vaò chiên, ko cho vào chiên nhiều miếng 1 lúc. Mỗi mặt chiên 20giây, sau đó phải trở mặt thịt ngay, tiếp tục chiên mặt này 20 giây. Khi thấy thịt chín, lập tức xúc ra dĩa.

Gạt bỏ đi những vụn tỏi hành của thịt cũ khỏi mặt chảo dể giúp miếng thịt sau ko bị khét. Lại cho vào chảo 1 i't dầu ăn, đợi chảo bốc khói mới cho miếng thứ 2 vào chiên tiếp. Chiên 20s mỗi mặt như lần đầu.

Lưu ý: khi chiên, vì chảo phải thật nóng thi thịt mới ko bị dai, cho nên co thể khi mới cho thịt vào chảo đang nóng, lửa sẽ bốc vào trong chảo. Do đó, các bạn phai cẩn thận!

Cách dọn
Beef Steak chiên xong xúc vào dĩa, ăn nóng ngay mới ngon. Có thể ăn chung với cơm, hay bánh mì, hay khoai tây các kiểu. Dọn kèm cà chua xắt khoanh mỏng, nước tương hay muối tiêu chanh.
(Trích)

--------------------
avatar
Admin
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 202

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết