Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Yesterday at 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

» Nấm trộn mỡ hành - thử sẽ mê ngay!
Mon 31 Jul - 17:39 by hieudau

» Sáp vuốt tóc nam và các cách tạo nếp tóc cực đơn giản
Mon 31 Jul - 4:01 by nguyenlieuphache

» Bì heo chiên giòn xóc muối ớt
Sun 30 Jul - 21:03 by hieudau

» Phở bò viên món ngon chế biến nhanh cho bữa sáng
Sat 29 Jul - 21:09 by hieudau

» Cách làm chân gà nướng thơm ngon
Fri 28 Jul - 20:55 by hieudau

» Bao nhiêu tuổi giảm bấy nhiêu % ăn quá đã tại Kombo 54 Hoàng Ngọc Phách
Thu 27 Jul - 17:05 by kombo

» Bí quyết luộc gà đông lạnh giòn da chắc thịt
Thu 27 Jul - 14:43 by hieudau

» Bị chó mèo cắn vào đâu thì phải đi tiêm vắc xin phòng dại?
Wed 26 Jul - 6:52 by hieudau

» Tôm chiên sốt mayonnaise
Tue 25 Jul - 16:30 by hieudau

» Satay nổi tiếng của Indonesia
Tue 25 Jul - 13:13 by lecanfruits

» Sữa Bắp Ngô Tím ngon lành cho ngày mới khỏe mạnh
Tue 25 Jul - 11:52 by lecanfruits

» Khô gà lá chanh
Mon 24 Jul - 11:27 by hieudau

» Các loại sáp vuốt tóc trị tóc dầu
Mon 24 Jul - 9:18 by nguyenlieuphache

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 352 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: quoctrinhb1

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3039 in 911 subjects

Trả Góp Laptop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Trả Góp Laptop

Bài gửi by Admin on Tue 28 Apr - 17:28

http://tragoplaptop.com

Nếu vay dưới 7 triệu (số tiền còn lại sau khi trả trước)
không cần chứng minh thu nhập cho tất cả mọi đối tượng.











Thủ tục

Photo CMND
Photo hộ khẩu nguyên cuốn


Xác nhận lương:(chỉ cần 1 trong 3 giấy tờ sau)

  • Nếu đi làm lãnh lương bằng tiền mặt: photo phiếu lương 3 tháng gần nhất + photo hợp đồng lao động.
  • Nếu đi làm lãnh lương qua tài khoản: sao kê tài khoản ngân hàng 3 tháng gần nhất.
  • Nếu tự doanh (chủ doanh nghiệp): photo biên lai nộp thuế 3 tháng gần nhất (báo cáo tài chính năm gần nhất)

ĐĂNG KÝ TRẢ GÓP ONLINE - CÓ NGAY LAPTOP NGÀY MAI




Để biết kết quả cho vay, chỉ cần download Mẫu Đăng Ký Trả Góp, điền thông tin và gửi về cho chúng tôi thẩm định, tối đa 24h sau sẽ có kết quả.


Bạn nên Đăng ký online trước, để biết có được cho VAY hay KHÔNG mà không cần chuẩn bị Thủ Tục.



http://tragoplaptop.com

--------------------
avatar
Admin
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 202

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết