Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

» Các bước làm món gà sốt phủ kem sữa béo nấm
Tue 28 Feb - 14:06 by nguyenlieuphache

» Các nguyên liệu chuẩn bị khi pha chế matcha đá xay
Fri 24 Feb - 16:06 by nguyenlieuphache

» Dân sành mách điểm ăn sushi ngon hàng đầu Hà Thành
Wed 8 Feb - 17:04 by anuongthaga

» Giới thiệu địa điểm ăn lẩu nướng hàng đầu tại Thủ đô
Wed 8 Feb - 15:46 by anuongthaga

» Măng khô Sơn La tại TPHCM
Fri 6 Jan - 8:38 by nadokul

» Siêu thị phúc Anh khuyến mại giảm giá cho sản phẩm trung bày
Thu 5 Jan - 14:58 by buiphuongtb88

» Học cách làm mít sấy khô ngon tuyệt
Thu 5 Jan - 14:50 by buiphuongtb88

» Chỉ với 69,000 VNĐ và 99,000 VNĐ cho combo điểm tâm chuẩn vị Sài Gòn!
Thu 5 Jan - 11:18 by dansanhan

» 5 loại tráng miệng chỉ với 199k tại nhà hàng
Wed 4 Jan - 16:05 by dansanhan

» Cốm làng Vòng đặc sản Hà Nội
Sun 1 Jan - 13:28 by vutrong2198

» Nhận tiền hoàn lại - Cash Back sau khi mua sắm có ảo không ?
Fri 30 Dec - 15:47 by khaihoang

» Món thịt ba chỉ cuộn ớt xanh đỏ nướng
Thu 22 Dec - 15:23 by buiphuongtb88

» Món bánh chả thơm ngon cho ngày lạnh
Thu 22 Dec - 14:48 by buiphuongtb88

» GOI BO BOP THAU
Thu 22 Dec - 14:39 by buiphuongtb88

» Cash Back - Xu hướng mua sắm mới 2017
Mon 19 Dec - 15:26 by Khánh Đan

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Thu 15 Dec - 15:45 by donbaclieu

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (43)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 330 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: kombo

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2976 in 850 subjects

PAD THAILAND

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default PAD THAILAND

Bài gửi by Admin on Mon 16 Mar - 18:23

PAD THAI


Nguyên liệu:
• 500g bánh phở.
• 2 vắt me, ngâm nước ấm rồi vắt lấy nước, bỏ hột.
• 300g thịt ức gà không xương, bỏ da.
• 4 miếng đậu hủ chiên.

• 100g tôm.
• 2 cái trứng gà.
• 1 bịch đậu phộng rang.

• 3 muỗng cà phê nước mắm
• 2 muỗng cà phê đường
• 2 muỗng cà phê nước cốt chanh
• ½ muỗng dầu ăn
• 1 muỗng cà phê tỏi tươi băm
• Giá sống, hành lá cắt khúc.
• ½ ớt bột, ớt tươi, chanh

Cách làm:

• Thái thịt gà từng lát mỏng.

• Cắt đậu hủ chiên từng miếng nhỏ.

• Đập vụn đậu phộng.

• Cho dầu vô chảo để nóng , cho tỏi vào khi tỏi vàng thì cho gà vào chiên tiếp độ khoảng 1 phút, cho tàu hủ, tôm vào. 1 phút sau đập trứng gà cho vào chảo và để yên cho trứng chín khoảng 1-2 phút.

• Trong khi trứng đang chiên, lấy bánh phở chiên sơ, trộn đều khoảng 1 phút cho muỗng canh nuớc me vào trộn đều. 1-2 phút sợi phở sẽ săn lại và mềm.

• Cho 2/3 đậu phộng đã đập nát, trộn đều. Cho vào chảo 2/3 giá sống. Trộn đều khoảng 30 giây tắt lửa.

• Cho phở xào ra đĩa, rãi ớt bột lên, rãi phần còn lại của đậu phộng đã đập nát, giá sống lên trên, thêm ớt tùy ý.

• Để 2-3 miếng chanh lên dĩa. Nếu thích chua hơn thì vắt thêm chanh
(Trích)

--------------------
avatar
Admin
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 202

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết