Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:49 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:48 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:47 by kombo

» Món Pháp giá Việt với view cực đẹp - Stellar Thảo Điền
Tue 3 Oct - 18:37 by yentran1617

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 375 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: quangdinh2403

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3053 in 922 subjects

Bánh cherry chocolate hình trái tim

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Bánh cherry chocolate hình trái tim

Bài gửi by Admin on Tue 21 Jul - 12:13



Nguyên liệu:

- 3 qủa trứng gà,140g bột mì,140g đường xay, 20g bơ mềm , 2M sữa tươi, vani, bột nổi.
- 200ml kem sữa tươi, 200ml kem sữa béo, 100g chocolate mềm, 1 thìa súp bột cacao

- 50g chocolate cứng bào nhỏ, 100g cherry hộp, ½ xay nhuyễn ½ để nguyên

- 5g gelatine cho 1 ít nước vào quậy tan rồi chưng cách thủy

- 50g dâu tây để trang trí

Thực hiện:

_ Trứng gà cho đường vào từ từ đánh nổi đặc

_ Bột mì , bột nổi, vani trộn đều, rây vào hỗn hợp trứng, thêm bơ sữa vào trộn đều nhẹ tay, chia làm 2 phần, 1 phần trộn với bột ca cao, đổ vào 2 khuôn hình chữ nhật 1 lớp dầy khoảng 1cm, cho cả hai vào lò nướng chín, lấy ra để nguội

_ Kem béo + kem sữa tươi, đánh nổi đặc mịn, chia làm 3 phần: 1 phần cho cherry xay, cherry nguyên trái vào, thêm gelatine trộn đều, 1 phần trộn với chocolate mềm, 1 phần để riêng.

_ Xếp 1 lớp bánh chocolate xuống đáy khuôn, đổ lớp kem trộn chocolate lên, cho vào tủ lạnh 5 phút cho đặc lại lấy ra cho tiếp lớp bánh bông lan lên, đổ 1 lớp kem trộn cherry, cho vào tủ lanh chờ đông lại, lấy ra, trét phần kem trắng lên trên cùng, giữ lạnh.

_ Khi dùng lấy ra, dùng khuôn cắt hình tim cắt bánh, rắc 1 ít bột cacao thành hình tim lên giữa mặt bánh, xung quanh rắc chocolate bào nhỏ cắt dâu tây đặt lên bánh trang trí.

--------------------
avatar
Admin
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 202

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết