Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

» Nấm trộn mỡ hành - thử sẽ mê ngay!
Mon 31 Jul - 17:39 by hieudau

» Sáp vuốt tóc nam và các cách tạo nếp tóc cực đơn giản
Mon 31 Jul - 4:01 by nguyenlieuphache

» Bì heo chiên giòn xóc muối ớt
Sun 30 Jul - 21:03 by hieudau

» Phở bò viên món ngon chế biến nhanh cho bữa sáng
Sat 29 Jul - 21:09 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 367 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: phuoclam93

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3049 in 918 subjects

HCM_Thẻ VIP CARD, Thẻ Nhân Viên, Thẻ ATM, Thiết Kế Miễn Phí

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default HCM_Thẻ VIP CARD, Thẻ Nhân Viên, Thẻ ATM, Thiết Kế Miễn Phí

Bài gửi by meoden1211 on Thu 31 Dec - 13:20

[size=29]________________[/size]



CÔNG TY TNHH TM DV IN ẤN THIẾT KẾ HỒ VIỆT
Địa chỉ: 686/72/57 CMT8 - F11 - Q.3 - TP.HCM
Phone: (08) 62 680 804

Fax: (08) 62 680 805
Hotline: 0987 0000 69 - 0908 6789 47

Website: http://hovietco.com

[size=29]________________[/size]


Kính thưa Quý Khách Hàng!









Chúng tôi Cung CấpNguyên Liệu làm thẻ và Sản Xuất
các loại thẻ (trắng hoặc in màu) nhựa PVC và thẻ PET thông minh được mã
hóa bởi dải từ, mã vạch hoặc gắn chíp IC,... nhằm đáp ứng nhu cầu làm thẻ
nhân viên, thẻ sinh viên, thẻ game, thẻ hội viên, thẻ chấm công, thẻ
ATM, thẻ VIP, thẻ bảo hành , thẻ lịch, thẻ tích lũy điểm bán hàng

tất cả các loại thẻ chuyên dùng khác cho các trường học, khách sạn,
công ty, câu lạc bộ, siêu thị, ngân hàng, trung tâm thương mại
...


Cam kếtChất lượng quốc tế - Giá cả hợp lý

Chúng tôi chấp nhận đơn hàng của Quý Khách với bất kì số lượng nào.

Rất mong được hợp tác cùng quý vị.





Trân trọng kính chào!










Kính Gởi Quý Khách Mẫu Tham Khảo

Mẫu Khách hàng Lotteria:


Mặt Trước Của Thẻ








Mặt Sau Của Thẻ










[size=29]________________[/size]



Mẫu Khách hàng Pearl:


Mặt Trước Của Thẻ





Mặt Sau Của Thẻ







[size=29]________________[/size]



Mẫu Khách hàng Vietravel:

Mặt Trước Của Thẻ






Mặt Sau Của Thẻ





[size=29]________________[/size]



ACE Úp Ủng Hộ Cho Em 1 cái nhé! Thanks ACE nhiều nhiều





Quý khách vui lòng xem thêm mẫu thiết kế tại


website: http://hovietco.com


[size=29]________________[/size]



CÔNG TY TNHH TM DV IN ẤN THIẾT KẾ HỒ VIỆT
Địa chỉ: 686/72/57 CMT8 - F11 - Q.3 - TP.HCM

Phone: (08) 62 680 804


Fax: (08) 62 680 805
Hotline: 0987 0000 69 - 0908 6789 47

Website: http://hovietco.com

[size=29]________________[/size]


meoden1211

Tổng số bài gửi : 396

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết