Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Những lưu ý khi làm món bánh nếp chanh dây
Yesterday at 12:10 by lecanfruits

» Bánh nếp chanh dây tuyệt ngon
Yesterday at 12:03 by lecanfruits

» Bơ cuộn dưa leo phá tan nỗi lo bị béo
Yesterday at 11:27 by lecanfruits

» Những món salad tuyệt vời làm từ bơ
Yesterday at 11:19 by lecanfruits

» Sáng tạo với bơ cuộn thịt giăm bông prosciutto
Yesterday at 10:55 by lecanfruits

» Thư thái với một ly trà chanh dây
Yesterday at 9:51 by lecanfruits

» Chọn quả chanh dây không khó
Yesterday at 9:18 by lecanfruits

» Làm sao để chọn được bơ chín?
Thu 20 Jul - 11:12 by lecanfruits

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Thu 13 Jul - 18:45 by donbaclieu

» Tìm việc nhanh, tuyển dụng chuyên nghiệp với JobsGO
Mon 10 Jul - 17:26 by lecanfruits

» Sinh Tố Bơ Cà Phê
Fri 7 Jul - 11:53 by lecanfruits

» Bạn đã biết ăn quả bơ đúng cách chưa?
Thu 6 Jul - 23:58 by lecanfruits

» Những thực phẩm có tác dụng đánh bay cơn buồn ngủ
Thu 6 Jul - 23:39 by lecanfruits

» Ăn bơ giúp bạn chiến đấu với kì thi
Mon 3 Jul - 13:30 by lecanfruits

» Sảng khoái đã khát với nước tắc xí muội
Mon 3 Jul - 12:38 by hieudau

» Tri ân ngày gia đình Việt Nam với chỉ 5K/niêu cơm BBQ chuẩn vị Sing tại nhà hàng Kombo
Tue 27 Jun - 14:36 by kombo

» Cách làm món ngon từ bơ trứng nương ngon đúng điệu
Fri 16 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Công dụng bất ngờ của quả bơ
Thu 15 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Các món ngon từ chanh dây
Wed 14 Jun - 20:56 by lecanfruits

» Cơm niêu Singapore Kombo ẩm thực đảo quốc sư tử giữa lòng Hà Nội
Wed 14 Jun - 9:37 by kombo

» Xin kinh nghiệm đi du lịch nước ngoài
Tue 30 May - 14:38 by Nightcrawler1209

» TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG KOMBO 108A1 PHẠM NGỌC THẠCH- TUẦN LỄ ƯU ĐÃI VÀNG
Wed 24 May - 16:04 by kombo

» Hướng dẫn cách làm nộm xoài xanh bắp bò thơm ngon cả nhà thích mê
Sun 21 May - 20:14 by van3802

» Học cách làm cơm cuộn chay không cần rong biển
Sat 20 May - 11:41 by van3802

» Phở cuốn xoài xanh vừa ngon vừa lạ cả nhà mê
Fri 19 May - 17:46 by van3802

» Ai có kinh nghiệm mua hàng online rẻ về bán ko ạ?
Fri 19 May - 9:07 by Nightcrawler1209

» Đủ vị hấp dẫn với thịt heo xào cay với mướp đắng siêu hấp dẫn
Wed 17 May - 11:39 by van3802

» canh ngao nấu chua cho ngày nắng nóng
Mon 15 May - 11:59 by van3802

» Chăn ga gối Everon thật giả phải làm sao để phân biệt
Thu 11 May - 16:55 by nguyenlieuphache

» Set Combo Summer siêu tiết kiệm cho các tín đồ của Cơm niêu Singapore Kombo
Wed 10 May - 16:48 by kombo

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 346 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: mytran123

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3008 in 880 subjects

GA XO CAY VOI THOM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default GA XO CAY VOI THOM

Bài gửi by tieuhuuhanh on Tue 27 Apr - 13:48

THANH PHAN :

THOM NGON ( CAT CUC ) 200GR
UC GA FILE ( CAT CUC ) 1 UC
YA UA KHONG DUONG 1 HU
1 IT BOT NGO, BOT CUMIN, BOT OT, MUOI TIEU, DUONG
MOT VAI GIOT MAU THUC PHAM CAM, MOT IT NGO TUOI... TOI XAY, DAU OLIVE XEN KE VOI THOM

THUC HIEN :
UC GA UOP VOI GIA VI TREN, XO CAY XEN VOI THOM CHO THAM KHOANG 30 PHUT
DEM NUONG TREN VI THAN HONG CHO DEN KHI VANG LA DUOC..
MON NAY RAT THICH HOP VOI NHUNG BUOI DA NGOAI ...

CHUC CAC BAN THANH CONG !
avatar
tieuhuuhanh
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 38

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết