Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Cách làm món ngon từ bơ trứng nương ngon đúng điệu
Fri 16 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Công dụng bất ngờ của quả bơ
Thu 15 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Các món ngon từ chanh dây
Wed 14 Jun - 20:56 by lecanfruits

» Cơm niêu Singapore Kombo ẩm thực đảo quốc sư tử giữa lòng Hà Nội
Wed 14 Jun - 9:37 by kombo

» Xin kinh nghiệm đi du lịch nước ngoài
Tue 30 May - 14:38 by Nightcrawler1209

» TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG KOMBO 108A1 PHẠM NGỌC THẠCH- TUẦN LỄ ƯU ĐÃI VÀNG
Wed 24 May - 16:04 by kombo

» Hướng dẫn cách làm nộm xoài xanh bắp bò thơm ngon cả nhà thích mê
Sun 21 May - 20:14 by van3802

» Học cách làm cơm cuộn chay không cần rong biển
Sat 20 May - 11:41 by van3802

» Phở cuốn xoài xanh vừa ngon vừa lạ cả nhà mê
Fri 19 May - 17:46 by van3802

» Ai có kinh nghiệm mua hàng online rẻ về bán ko ạ?
Fri 19 May - 9:07 by Nightcrawler1209

» Đủ vị hấp dẫn với thịt heo xào cay với mướp đắng siêu hấp dẫn
Wed 17 May - 11:39 by van3802

» canh ngao nấu chua cho ngày nắng nóng
Mon 15 May - 11:59 by van3802

» Chăn ga gối Everon thật giả phải làm sao để phân biệt
Thu 11 May - 16:55 by nguyenlieuphache

» Set Combo Summer siêu tiết kiệm cho các tín đồ của Cơm niêu Singapore Kombo
Wed 10 May - 16:48 by kombo

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Fri 28 Apr - 13:40 by donbaclieu

» Cocobay Đà Nẵng mở bán thành công gần 100.000 đêm phòng khách sạn
Thu 27 Apr - 14:15 by Cocobay

» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 342 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: jackson96

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2993 in 865 subjects

THV - CHƯƠNG TRÌNH XÚC TIẾN XÂY DỰNG THƯƠNG HIỆU

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default THV - CHƯƠNG TRÌNH XÚC TIẾN XÂY DỰNG THƯƠNG HIỆU

Bài gửi by oanhthv on Mon 13 Sep - 15:17

CHƯƠNG TRÌNH XÚC TIẾN XÂY DỰNG THƯƠNG HIỆU


Kính gửi: Quý Doanh Nghiệp

Tạp chí Thương hiệu Việt xin gửi đến Quí vị lời chúc sức khỏe và xây dựng thương hiệu thành công. Tạp chí Thương hiệu Việt là cơ quan trực thuộc Trung tâm Nghiên cứu ứng dụng Phát triển Thương hiệu Việt, với chức năng truyền thông quản bá, tuyên truyền, chuyển giao và tư vấn kiến thức hỗ trợ cho các doanh nghiệp trong lĩnh vực xây dựng thương hiệu cho doanh nghiệp Việt Nam.

Hiện nay Tạp chí Thương hiệu Việt đang thưc hiện một số dịch vụ hỗ trợ doanh nghiệp xây dựng thương hiệu như sau:

• Xây dựng tiêu chuẩn cơ sở, Công bố tiêu chuẩn.
• Đăng ký độc quyền bảo hộ Sở Hữu Trí Tuệ: Nhãn hiệu hàng hóa, Kiểu dáng công nghiệp, Mã số - Mã vạch, Quyền tác giả, Dấu hiệu chất lượng chuẩn.
• Cung cấp Tem chống hàng giả.
• Tư vấn chuyển nhượng, nhượng quyền thương hiệu trong lãnh vực sở hữu trí tuệ. Nghiệp vụ không thuộc chuyên môn nhưng được phép kinh doanh.
• Đăng ký tham gia thành viên mạng Thương hiệu Việt.
• Tư vấn chương trình khen thưởng do Tạp chí Thương hiệu Việt tổ chức.
• Dịch vụ Truyền hình (truyền hình online trên mạng THV).
• Tổ chức quảng cáo trên tạp chí in, tạp chí điện tử.
• Thiết kế Website và các dịch vụ tin học.
• Triển khai chương trình 10.000 trang website miễn phí

Phòng tư vấn xin thông báo cho quý doanh nghiệp được biết. Khi quý vị có nhu cầu thực hiện các dịch vụ trên chúng tôi sẽ hỗ trợ tư vấn và làm dịch vụ cho doanh nghiệp.

TẠP CHÍ THƯƠNG HIỆU VIỆT
P.TỔNG BIÊN TẬP



Nhà Báo HẢI ĐĂNG


Thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ: Phòng Tư vấn
Trụ sở TPHCM:

Địa chỉ: 45 Hoa Mai, phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
Điện thoại: 08. 35058816 – 0913164905.
Fax: 08. 35172017

Văn phòng đại diện:
Địa chỉ: 23B1 Trần Quang Khải, Trung tâm TM Cái Khê, Phường Cái Khê, Quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ
Điện thoại: 0710 .653800- 6538002
Fax: 0170 6252150

Email: tonthatung@yahoo.com, haidang@thv.com.vn, oanhthv@tin.thv.vn
Website : www.sohuutritue.thv.vn


oanhthv

Tổng số bài gửi : 7

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết