Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

» Nấm trộn mỡ hành - thử sẽ mê ngay!
Mon 31 Jul - 17:39 by hieudau

» Sáp vuốt tóc nam và các cách tạo nếp tóc cực đơn giản
Mon 31 Jul - 4:01 by nguyenlieuphache

» Bì heo chiên giòn xóc muối ớt
Sun 30 Jul - 21:03 by hieudau

» Phở bò viên món ngon chế biến nhanh cho bữa sáng
Sat 29 Jul - 21:09 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 367 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: phuoclam93

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3049 in 918 subjects

Tigifood là doanh nghiệp lương thực

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Tigifood là doanh nghiệp lương thực

Bài gửi by cantho_thv on Mon 20 Sep - 15:42

Tạp chí Thương Hiệu Việt - Nơi các doanh nghiệp quảng bá thương hiệu của mình

Công ty Lương thực Tiền Giang – Tigifood là doanh nghiệp Nhà nước hạng Nhất, hiện đang ở trong “Top 5” của Tổng công ty Lương thực miền Nam. Năm2009, Tigifood đã nộp ngân sách 61 tỷ đồng, chế biến và tiêu thụ hơn 250.000 tấn lương thực.
Đa dạng ngành nghề để tạo thế cạnh tranh trong thời hội nhập
Công ty Lương thực Tiền Giang được thành lập ngày 02/10/1992 theo Quyết định số 785/QĐ.UB của Ủy ban Nhân dân tỉnh Tiền Giang. Đến 25/11/1995, trở thành thành viên của Tổng công ty Lương thực miền Nam và cho đến nay là đơn vị hạch toán thuộc Tổng Công ty Lương thực miền Nam

Ngoài các nhóm ngành nghề kinh doanh chính: Chế biến, kinh doanh lương thực tiêu dùng nội địa và xuất khẩu; Sản xuất và kinh doanh nước khoáng thiên nhiên, nước đóng chai, nước đá viên tinh khiết; Sản xuất và kinh doanh bánh tráng xuất khẩu và tiêu dùng nội địa. Công ty Lương thực Tiền Giang còn kinh doanh trong các lĩnh vực: Nhập khẩu phân bón, thuốc trừ sâu, vật liệu xây dựng, hàng tiêu dùng, nông sản, thực phẩm, máy móc thiết bị công nghiệp, vật tư, nguyên liệu phục vụ sản xuất nông nghiệp và chế biến, kinh doanh xăng dầu, kinh doanh xuất nhập khẩu xe máy, xe ô tô, bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa ô tô, xe máy, gia công giết mổ và kinh doanh gia súc gia cầm.

Xem thêm chi tiết >>


cantho_thv

Tổng số bài gửi : 4

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết