Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG KOMBO 108A1 PHẠM NGỌC THẠCH- TUẦN LỄ ƯU ĐÃI VÀNG
Wed 24 May - 16:04 by kombo

» Hướng dẫn cách làm nộm xoài xanh bắp bò thơm ngon cả nhà thích mê
Sun 21 May - 20:14 by van3802

» Học cách làm cơm cuộn chay không cần rong biển
Sat 20 May - 11:41 by van3802

» Phở cuốn xoài xanh vừa ngon vừa lạ cả nhà mê
Fri 19 May - 17:46 by van3802

» Ai có kinh nghiệm mua hàng online rẻ về bán ko ạ?
Fri 19 May - 9:07 by Nightcrawler1209

» Đủ vị hấp dẫn với thịt heo xào cay với mướp đắng siêu hấp dẫn
Wed 17 May - 11:39 by van3802

» canh ngao nấu chua cho ngày nắng nóng
Mon 15 May - 11:59 by van3802

» Chăn ga gối Everon thật giả phải làm sao để phân biệt
Thu 11 May - 16:55 by nguyenlieuphache

» Set Combo Summer siêu tiết kiệm cho các tín đồ của Cơm niêu Singapore Kombo
Wed 10 May - 16:48 by kombo

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Fri 28 Apr - 13:40 by donbaclieu

» Cocobay Đà Nẵng mở bán thành công gần 100.000 đêm phòng khách sạn
Thu 27 Apr - 14:15 by Cocobay

» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

» Các bước làm món gà sốt phủ kem sữa béo nấm
Tue 28 Feb - 14:06 by nguyenlieuphache

» Các nguyên liệu chuẩn bị khi pha chế matcha đá xay
Fri 24 Feb - 16:06 by nguyenlieuphache

» Dân sành mách điểm ăn sushi ngon hàng đầu Hà Thành
Wed 8 Feb - 17:04 by anuongthaga

» Giới thiệu địa điểm ăn lẩu nướng hàng đầu tại Thủ đô
Wed 8 Feb - 15:46 by anuongthaga

» Măng khô Sơn La tại TPHCM
Fri 6 Jan - 8:38 by nadokul

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 337 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: hoakt2908

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2988 in 860 subjects

Tigifood là doanh nghiệp lương thực

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Tigifood là doanh nghiệp lương thực

Bài gửi by cantho_thv on Mon 20 Sep - 15:42

Tạp chí Thương Hiệu Việt - Nơi các doanh nghiệp quảng bá thương hiệu của mình

Công ty Lương thực Tiền Giang – Tigifood là doanh nghiệp Nhà nước hạng Nhất, hiện đang ở trong “Top 5” của Tổng công ty Lương thực miền Nam. Năm2009, Tigifood đã nộp ngân sách 61 tỷ đồng, chế biến và tiêu thụ hơn 250.000 tấn lương thực.
Đa dạng ngành nghề để tạo thế cạnh tranh trong thời hội nhập
Công ty Lương thực Tiền Giang được thành lập ngày 02/10/1992 theo Quyết định số 785/QĐ.UB của Ủy ban Nhân dân tỉnh Tiền Giang. Đến 25/11/1995, trở thành thành viên của Tổng công ty Lương thực miền Nam và cho đến nay là đơn vị hạch toán thuộc Tổng Công ty Lương thực miền Nam

Ngoài các nhóm ngành nghề kinh doanh chính: Chế biến, kinh doanh lương thực tiêu dùng nội địa và xuất khẩu; Sản xuất và kinh doanh nước khoáng thiên nhiên, nước đóng chai, nước đá viên tinh khiết; Sản xuất và kinh doanh bánh tráng xuất khẩu và tiêu dùng nội địa. Công ty Lương thực Tiền Giang còn kinh doanh trong các lĩnh vực: Nhập khẩu phân bón, thuốc trừ sâu, vật liệu xây dựng, hàng tiêu dùng, nông sản, thực phẩm, máy móc thiết bị công nghiệp, vật tư, nguyên liệu phục vụ sản xuất nông nghiệp và chế biến, kinh doanh xăng dầu, kinh doanh xuất nhập khẩu xe máy, xe ô tô, bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa ô tô, xe máy, gia công giết mổ và kinh doanh gia súc gia cầm.

Xem thêm chi tiết >>


cantho_thv

Tổng số bài gửi : 4

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết