Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 3 May - 16:36 by donbaclieu

» LẮP ĐẶT CAMERA QUAN SÁT TRỌN GÓI CHỈ 3 TRIỆU
Fri 19 Feb - 16:48 by sotfprovn

» HAN'S KITCHEN - CHUỖI NHÀ HÀNG NHƯỢNG QUYỀN HÀN QUỐC
Thu 7 Jan - 10:22 by hansdeli

» Tấm chống thấm bitum tự dính
Tue 22 Dec - 2:43 by vutrungnam

» Bộ kích điện 12V lên 220V sin chuẩn
Tue 3 Nov - 6:44 by vutrungnam

» Free bia cho sinh nhật thêm rôm rả
Fri 4 Sep - 14:44 by ngoclan1112

» Món nướng hấp dẫn cho ngày mưa Sài Gòn
Thu 23 Jul - 16:30 by ngoclan1112

» Quán lẩu ngon ở khu vực Mỹ Đình - Cầu Giấy
Sat 4 Jul - 15:02 by momothanhphuc90

» BUY 10 GET 10 FREE BEER - ƯU ĐÃI CỰC COOL !!!
Tue 30 Jun - 16:59 by ngoclan1112

» Nhà hàng ngon ở khu vực Cầu Giấy
Fri 26 Jun - 10:35 by momothanhphuc90

» ƯU ĐÃI NHÂN NGÀY GIA ĐÌNH VIỆT NAM 28/6
Fri 19 Jun - 16:37 by ngoclan1112

» Những quán ăn ngon nổi tiếng ở Cầu Giấy
Thu 18 Jun - 14:15 by momothanhphuc90

» Tư vấn địa điểm lý tưởng tổ chức tiệc cưới ngoài trời tại trung tâm SG!
Fri 12 Jun - 15:51 by ngoclan1112

» Quán ăn ngon ở Cầu Giấy
Thu 11 Jun - 16:12 by momothanhphuc90

» Trung tâm bảo hành máy lạnh Nagakawa duy nhất tại TPHCM
Wed 27 May - 10:10 by phuongabc

» Happy Children's day at BBQ Garden !!!
Tue 26 May - 10:40 by ngoclan1112

» Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng
Sat 23 May - 23:57 by momothanhphuc90

» HOT COMBO tại BBQ Garden NKKN Quận 1
Sat 23 May - 9:04 by ngoclan1112

» MUA 4 ĐƯỢC TẶNG 1 TẠI NHÀ HÀNG BBQ GARDEN Q1
Fri 15 May - 13:10 by ngoclan1112

» Được giảm 15% trên bill tại nhà hàng BBQ Garden Q1
Wed 13 May - 14:13 by ngoclan1112

» Được giảm 10% trên tổng Bill tại NH BBQ Garden Q1
Fri 24 Apr - 15:09 by ngoclan1112

» Khóa học nấu ăn chuyên nghiệp tại EZcooking
Mon 13 Apr - 14:54 by momothanhphuc90

» Máy đo khoảng cách laser cầm tay TanTrungNam
Tue 7 Apr - 16:29 by vutrungnam

» Bộ cảnh báo sự cố đường dây trung thế FCI
Tue 7 Apr - 16:21 by vutrungnam

» Tuyển dụng Kỹ thuật máy lạnh
Fri 3 Apr - 8:27 by phuongabc

» Cho thuê mặt bằng giá rẻ, q1, tổ chức sự kiện, event
Fri 27 Mar - 15:59 by ngoclan1112

» mua 2 tặng 1 tại nh bbq garden
Fri 27 Mar - 15:58 by ngoclan1112

» NHA TRANG TÌNH YÊU CỦA BIỂN ĐẢO Khởi hành hàng ngày Thời gian : 3 ngày 2 đêm
Mon 16 Mar - 9:37 by tournhatrang

» NHA TRANG TÌNH YÊU CỦA BIỂN ĐẢO Khởi hành hàng ngày Thời gian : 3 ngày 2 đêm
Sat 14 Mar - 10:39 by tournhatrang

» VIETSTAR TRAVEL xin gửi đến quý khách các tour du lịch năm 2015 rất hấp dẫn đang chờ đón bạn với giá hấp dẫn sẽ hài lòng quý khách khi đến VIETSTAR TRAVEL ^^
Sat 14 Mar - 9:03 by tournhatrang

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
donbaclieu (39)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 265 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: congthanh2304

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2901 in 794 subjects

CA DIEU HONG CHUNG TUONG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default CA DIEU HONG CHUNG TUONG

Bài gửi by tieuhuuhanh on Thu 23 Sep - 23:15

CHO 5 PHAN AN
THANH PHAN:
CA TUOI NGON 1 CON ( DANH VAY LAM SACH)
CA CHUA TRAI 2 TRAI ( CAT MUI CAM)
HANH TAY CU VUA 1 CU ( CAT MUI CAM)
TUONG HOT VANG 100GR
NAM MEO VAI NAM ( NGAM NUOC AM-> SAT SOI)
DAU HANH + NGO RI + GUNG 1 IT
GIA VI : NUOC TUONG, DAU ME, DUONG CAT, DAU AN.... BOT NEM...
CACH LAM : CA DIEU HONG DEM KHUA CHEO 2 MAT LUNG,-> UOP VOI GIA VI TREN- DEM HAP CHUNG VOI GIA VI HOAN HAO, VA THANH PHAN TREN KHOANG 25 PHUT
MON NAY AN VOI COM , HOAC BUN TUOI CUNG DUOC,
center]center]CHUC CAC BAN THANH CONG !Very Happy Very Happy Very Happy

tieuhuuhanh
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 38

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết