Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Cách làm món ngon từ bơ trứng nương ngon đúng điệu
Fri 16 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Công dụng bất ngờ của quả bơ
Thu 15 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Các món ngon từ chanh dây
Wed 14 Jun - 20:56 by lecanfruits

» Cơm niêu Singapore Kombo ẩm thực đảo quốc sư tử giữa lòng Hà Nội
Wed 14 Jun - 9:37 by kombo

» Xin kinh nghiệm đi du lịch nước ngoài
Tue 30 May - 14:38 by Nightcrawler1209

» TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG KOMBO 108A1 PHẠM NGỌC THẠCH- TUẦN LỄ ƯU ĐÃI VÀNG
Wed 24 May - 16:04 by kombo

» Hướng dẫn cách làm nộm xoài xanh bắp bò thơm ngon cả nhà thích mê
Sun 21 May - 20:14 by van3802

» Học cách làm cơm cuộn chay không cần rong biển
Sat 20 May - 11:41 by van3802

» Phở cuốn xoài xanh vừa ngon vừa lạ cả nhà mê
Fri 19 May - 17:46 by van3802

» Ai có kinh nghiệm mua hàng online rẻ về bán ko ạ?
Fri 19 May - 9:07 by Nightcrawler1209

» Đủ vị hấp dẫn với thịt heo xào cay với mướp đắng siêu hấp dẫn
Wed 17 May - 11:39 by van3802

» canh ngao nấu chua cho ngày nắng nóng
Mon 15 May - 11:59 by van3802

» Chăn ga gối Everon thật giả phải làm sao để phân biệt
Thu 11 May - 16:55 by nguyenlieuphache

» Set Combo Summer siêu tiết kiệm cho các tín đồ của Cơm niêu Singapore Kombo
Wed 10 May - 16:48 by kombo

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Fri 28 Apr - 13:40 by donbaclieu

» Cocobay Đà Nẵng mở bán thành công gần 100.000 đêm phòng khách sạn
Thu 27 Apr - 14:15 by Cocobay

» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 342 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: jackson96

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2993 in 865 subjects

Sunny Villa -BIỆT THỰ NGHĨ DƯỠNG BIỂN Hotline 0902-772-228

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Sunny Villa -BIỆT THỰ NGHĨ DƯỠNG BIỂN Hotline 0902-772-228

Bài gửi by meoden1211 on Wed 23 Mar - 0:39

SUNNY VILLA – RESORT & LUXURY HOME
[center]



[/center]

sunny villa - sunny
villa,sunny villa - sunny villa,sunny villa - sunny villa,sunny villa -
sunny villa,sunny villa - sunny villa,sunny villa - sunny villa


- Vị trí dự án Sunny Villanằm trong quần thể resort biển nổi tiếng phía nam của Việt Nam.
- Tọa lạc tại Km 25 đại lộ 706B, phường Mũi Né, Thành phố Phan Thiết, vịnh biển Hòn Rơm.
- Cách Thành phố Hồ Chí Minh 180km, hơn 3h di chuyển bằng ôtô ... với nhiều dự án Sân Golf
- và Biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp đang hoạt động như Sea Link Golf, Vitoria Hotel & Resorts, Coco Beach Resort, …




Tọa lạc trên đồi cát tự nhiên trải dài gần 1km dọc theo bờ biển vịnh Hòn Rơm, ở độ cao 80m và thấp dần về phía biển, Sunny Villa còn sở hữu tầm nhìn hướng biển đẹp nhất khu vực.
Diện tích từ 270 – 460 m2 giá chỉ từ 1.2 tỷ

- Nằm trong khuôn viên 200ha cạnh bờ biển vịnh hòn rơm.chỉ có 350 căn
- Sở hữu bãi biển riêng tư dài 1 km.
- Nằm ngay bên trong khu sân golf 36 lỗ đạt chuẩn quốc tế.
- Tất cả các villa tại đây đều hướng ra biển và nhìn thấy biển.
- Độ cao 80 mét so với mặt biển tương đương tòa nhà 25 tầng. Khu resort 5 sao đẳng cấp quốc tế.
- Hai cầu vượt đi ra tận bãi biển thiết kế đẹp.
- Bến du thuyển ngay tại bãi biển.
- Được thiết kế bởi nhà thiết kế nổi tiếng Winter group của Úc.
-
Sunny Villa còn sở hữu cho mình một vị trí đắc địa nhất về phong thủy “Lưng tựa đồi cao, mặt hướng ra biển”. Một địa thế vững chắc đem lại tài lộc và thịnh vượng cho tất cả chủ nhân nơi đây. Là địa thế dành cho các bặc vua chúa.





Sunny VillaSở hữu Cảng Du Thuyền duy nhất tại Việt Nam











Ngô Trần Phú Sỹ

Chuyên Viên Kinh Doanh BĐS Đất Xanh Hoàn Cầu
Add
: 434 - 436 Minh Phụng, F9, Q11, HCM
Cell
: 0902-772-228
Tell
: 3.963.8888 Ext 133
Email
: syntp@datxanhhoancau.com.vn

meoden1211

Tổng số bài gửi : 396

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết