Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

» Nấm trộn mỡ hành - thử sẽ mê ngay!
Mon 31 Jul - 17:39 by hieudau

» Sáp vuốt tóc nam và các cách tạo nếp tóc cực đơn giản
Mon 31 Jul - 4:01 by nguyenlieuphache

» Bì heo chiên giòn xóc muối ớt
Sun 30 Jul - 21:03 by hieudau

» Phở bò viên món ngon chế biến nhanh cho bữa sáng
Sat 29 Jul - 21:09 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 367 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: phuoclam93

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3049 in 918 subjects

Quạt chắn gió - Quạt cắt gió Hàn Quốc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Quạt chắn gió - Quạt cắt gió Hàn Quốc

Bài gửi by meci on Tue 14 Jun - 16:48

Phần năng lượng đáng kể bị thất thoát, chi phí năng lượng tỷ lệ thuận với diện tích các khoang thông và cửa ra vào. Không khí được sưởi ấm, làm lạnh hay làm mát trong môi trường không gian được yêu cầu sẽ có su hướng cân bằng với môi trường bên ngoài qua các khoang thông. Và ngược lại những luồng khí, hơi lạnh, côn trùng hay tạp vật từ môi trường bên ngoài sẽ sâm nhập qua các khoang thông vào trong không gian mục đích.

Quạt chắn gió (màn gió) là giải pháp được chọn trong nhiều trường hợp nhằm giải thiểu sự tiêu hao năng lượng đồng thời cải thiện môi trường mục đích – Một luồng gió mạnh được tạo bởi quạt chắn gió khi hoạt động sẽ tạo ra bức màn chắn giữa những không gian có yêu cầu nhiệt độ khác nhau hay giữa môi trường mục đích và môi trường tự nhiên.


Một số hình ảnh sản phẩm tham khảo:
[URL="http://www.uphinh.vn/image/view/262057.gif"][/URL]
[URL="http://www.uphinh.vn/image/view/262059.jpeg"][/URL]

Mời bạn ghé thăm trang thông tin điện tử: www.meci.vn

Chúng tôi hân hạnh phúc đáp thông tin chi tiết tại:

MECI INDUSTRY JOINT STOCK COMPANY
MECi Việt Nam
* * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * *
Mr: Nguyễn Văn Đức
Mobile: 0982-301-028
TPHCM: Lê Văn Khương - Q.12
Tel: 08-3551-5078 Fax: 08-6289-9208
Hà Nội: D11 - Intimex Building - Thanh Xuân.
Tel: 04-3557-8175 Fax: 04-3640-1876
Email: sale@meci.vn
Website: www.meci.vn
www.meci.vn

meci

Tổng số bài gửi : 16

Về Đầu Trang Go down

default Re: Quạt chắn gió - Quạt cắt gió Hàn Quốc

Bài gửi by meci on Fri 24 Jun - 10:46

up

meci

Tổng số bài gửi : 16

Về Đầu Trang Go down

default Re: Quạt chắn gió - Quạt cắt gió Hàn Quốc

Bài gửi by meci on Mon 27 Jun - 8:45

up

meci

Tổng số bài gửi : 16

Về Đầu Trang Go down

default Re: Quạt chắn gió - Quạt cắt gió Hàn Quốc

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết