Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

» Nấm trộn mỡ hành - thử sẽ mê ngay!
Mon 31 Jul - 17:39 by hieudau

» Sáp vuốt tóc nam và các cách tạo nếp tóc cực đơn giản
Mon 31 Jul - 4:01 by nguyenlieuphache

» Bì heo chiên giòn xóc muối ớt
Sun 30 Jul - 21:03 by hieudau

» Phở bò viên món ngon chế biến nhanh cho bữa sáng
Sat 29 Jul - 21:09 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 367 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: phuoclam93

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3049 in 918 subjects

Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis

Bài gửi by tuquynh on Tue 28 Jun - 14:07

Bạn có muốn học tiếng Nhật trong môi trường quốc tế cùng giáo viên bản xứ với chất lượng chuyên nghiệp?, Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis sẽ khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp! Tham gia lớp học Đàm Thoại Tiếng Nhật này, các bạn sẽ có cơ hội luyện các kỹ năng Nhật ngữ (đặc biệt là kỹ năng nghe nói) với giáo viên bản xứ, cơ hội giao lưu, học tập cùng bè bạn trong môi trường Nhật ngữ. Và chắc chắn bạn sẽ tự tin hơn để vận dụng vốn tiếng Nhật của mình sau khi tham gia lớp học này đấy!

Lớp đàm thoại này được giảng dạy theo từng chủ đề dưới sự hướng dẫn của giáo viên người Việt và người Nhật. Một chủ đề được giảng dạy là 3 buổi:
- Buổi thứ nhất: Giới thiệu về chủ để, giải thích từ vựng và ngữ pháp liên quan, luyện nói các mẫu ngữ pháp cơ bản, dưới sự hướng dẫn của giáo viên nước Việt Nam.

- Buổi thứ hai: Luyện phát âm và cách sử dụng từ và ngữ pháp có trong tình huống, luyện tập những mẫu đàm thoại nhỏ gắn với chủ đề cùng giáo viên người Nhật.

- Buổi thứ 3: Thảo luận trình bày một đề tài hoàn chỉnh và cách đặt câu hỏi có liên quan dưới sự hướng dẫn của giáo viên người Nhật.

Thời gian học: Thứ 2-4-6, từ 19:10 – 20:40

Địa điểm học: Trung Tâm Nhật Ngữ Top Globis – 77 Điện Biên Phủ, P. Đakao, Q1.
Với Phòng học máy lạnh rộng rãi, bảng từ, bàn ghế cao cấp

Phòng giao lưu với nhiều đầu sách hay và môi trường giao lưu thoải mái, nước uống, cafe miễn phí

Thầy cô giáo thân thiện, nhiệt tình, và phương pháp dạy phản xạ giúp học viên tiếp thu bài nhanh

Vậy bạn còn chần chừ gì nữa hãy nhanh chân đăng ký ngay nhé!

TOP GLOBIS TRANING CENTER
Chi nhánh Q1: 77 Điện Biên Phủ, Phường Đakao, Q1. Tp.HCM
Điện thoại: (08) 2215-5163 hoặc (08) 2241-4523
Email: info@top-globis.com
Website:http://edu.top-globis.com


tuquynh

Tổng số bài gửi : 10

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết