Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Cocobay Đà Nẵng mở bán thành công gần 100.000 đêm phòng khách sạn
Yesterday at 14:15 by Cocobay

» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

» Các bước làm món gà sốt phủ kem sữa béo nấm
Tue 28 Feb - 14:06 by nguyenlieuphache

» Các nguyên liệu chuẩn bị khi pha chế matcha đá xay
Fri 24 Feb - 16:06 by nguyenlieuphache

» Dân sành mách điểm ăn sushi ngon hàng đầu Hà Thành
Wed 8 Feb - 17:04 by anuongthaga

» Giới thiệu địa điểm ăn lẩu nướng hàng đầu tại Thủ đô
Wed 8 Feb - 15:46 by anuongthaga

» Măng khô Sơn La tại TPHCM
Fri 6 Jan - 8:38 by nadokul

» Siêu thị phúc Anh khuyến mại giảm giá cho sản phẩm trung bày
Thu 5 Jan - 14:58 by buiphuongtb88

» Học cách làm mít sấy khô ngon tuyệt
Thu 5 Jan - 14:50 by buiphuongtb88

» Chỉ với 69,000 VNĐ và 99,000 VNĐ cho combo điểm tâm chuẩn vị Sài Gòn!
Thu 5 Jan - 11:18 by dansanhan

» 5 loại tráng miệng chỉ với 199k tại nhà hàng
Wed 4 Jan - 16:05 by dansanhan

» Cốm làng Vòng đặc sản Hà Nội
Sun 1 Jan - 13:28 by vutrong2198

» Nhận tiền hoàn lại - Cash Back sau khi mua sắm có ảo không ?
Fri 30 Dec - 15:47 by khaihoang

» Món thịt ba chỉ cuộn ớt xanh đỏ nướng
Thu 22 Dec - 15:23 by buiphuongtb88

» Món bánh chả thơm ngon cho ngày lạnh
Thu 22 Dec - 14:48 by buiphuongtb88

» GOI BO BOP THAU
Thu 22 Dec - 14:39 by buiphuongtb88

» Cash Back - Xu hướng mua sắm mới 2017
Mon 19 Dec - 15:26 by Khánh Đan

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (43)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 331 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: 10000view

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2977 in 851 subjects

Vách ngăn nhựa pvc - Vách ngăn văn phòng, nhà xưởng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Vách ngăn nhựa pvc - Vách ngăn văn phòng, nhà xưởng

Bài gửi by meci on Wed 23 Nov - 14:50

Công ty chúng tôi cung cấp các sản phẩm cửa nhựa pvc - vách ngăn pvc với nhiều chủng lnghiệp, dịch vụ công cộng: Cửa ra vào phân xưởng, cửa kho sản xuất, kho chứa hàng, cửa siêu thị ,nhà hàng, ga tầu điện, màn, vách ngăn phân chia khu soại đảm bảo phù hợp với yêu cầu và làm hài lòng với sự lựa chọn của bạn!
Xin mời bạn quan tâm ghé thăm trang thông tin điện tử của Meci để biết thêm thông tin về sản phẩm: www.meci.vn
Một số hình ảnh tham khảo về sản phẩm:
Vách ngăn cứng ngăn các khu nội bộ của công ty

Vách ngăn cứng ngăn các khu nội bộ trong các xuởng sản xuất

Vách ngăn mềm

Rèm ngăn nuớc tại các gara rửa xe

Hệ thống khung và giá thi công vách ngăn mềm

Các bạn quan tâm xin mời ghé thăm trang thông tin điện tử của chúng tôi để biết thêm chi tiết sản phẩm:
www.meci.vn
Chúng tôi xin hân hạnh phúc đáp quý các bạn tại các địa chỉ sau:
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP MECI

Tại Hà Nội
Địa chỉ: KCN Đại Mỗ - Từ Liêm - Hà Nội.
Điện thoại: 04 6287 1186 - 04 6287 1030
Fax: 04 6287 1037
Email: sale@meci.vn
Hotline: 0982 301 028

Chi nhánh tại TP HCM
Địa chỉ: Số 16 TH13 - Lê Văn Khương - Q 12 - TP Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 08 3551 - 5078
Fax: 08 3557 - 8179
Email: ducnv@meci.vn
Hotline: 0938 036 568

VPDD tại TP Cần Thơ
Địa chỉ: Số 90, đường 3/2, P Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều.
Điện thoại: 0710 - 378 - 3200
DĐ: 0979 33 70 70

meci

Tổng số bài gửi : 16

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết