Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Tìm đại lý phân phổi bánh snack rong biển hàn quốc
Fri 20 Oct - 14:17 by kemupsize

» Những món kem chỉ thời 8x và 9x mới biết
Thu 19 Oct - 14:50 by nvhung247z

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:49 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:48 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:47 by kombo

» Món Pháp giá Việt với view cực đẹp - Stellar Thảo Điền
Tue 3 Oct - 18:37 by yentran1617

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 379 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: hoangquyet816

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3055 in 924 subjects

Vách ngăn nhựa pvc - Vách ngăn văn phòng, nhà xưởng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Vách ngăn nhựa pvc - Vách ngăn văn phòng, nhà xưởng

Bài gửi by meci on Wed 23 Nov - 14:50

Công ty chúng tôi cung cấp các sản phẩm cửa nhựa pvc - vách ngăn pvc với nhiều chủng lnghiệp, dịch vụ công cộng: Cửa ra vào phân xưởng, cửa kho sản xuất, kho chứa hàng, cửa siêu thị ,nhà hàng, ga tầu điện, màn, vách ngăn phân chia khu soại đảm bảo phù hợp với yêu cầu và làm hài lòng với sự lựa chọn của bạn!
Xin mời bạn quan tâm ghé thăm trang thông tin điện tử của Meci để biết thêm thông tin về sản phẩm: www.meci.vn
Một số hình ảnh tham khảo về sản phẩm:
Vách ngăn cứng ngăn các khu nội bộ của công ty

Vách ngăn cứng ngăn các khu nội bộ trong các xuởng sản xuất

Vách ngăn mềm

Rèm ngăn nuớc tại các gara rửa xe

Hệ thống khung và giá thi công vách ngăn mềm

Các bạn quan tâm xin mời ghé thăm trang thông tin điện tử của chúng tôi để biết thêm chi tiết sản phẩm:
www.meci.vn
Chúng tôi xin hân hạnh phúc đáp quý các bạn tại các địa chỉ sau:
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP MECI

Tại Hà Nội
Địa chỉ: KCN Đại Mỗ - Từ Liêm - Hà Nội.
Điện thoại: 04 6287 1186 - 04 6287 1030
Fax: 04 6287 1037
Email: sale@meci.vn
Hotline: 0982 301 028

Chi nhánh tại TP HCM
Địa chỉ: Số 16 TH13 - Lê Văn Khương - Q 12 - TP Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 08 3551 - 5078
Fax: 08 3557 - 8179
Email: ducnv@meci.vn
Hotline: 0938 036 568

VPDD tại TP Cần Thơ
Địa chỉ: Số 90, đường 3/2, P Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều.
Điện thoại: 0710 - 378 - 3200
DĐ: 0979 33 70 70

meci

Tổng số bài gửi : 16

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết