Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Những món kem chỉ thời 8x và 9x mới biết
Yesterday at 14:50 by nvhung247z

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:49 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:48 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:47 by kombo

» Món Pháp giá Việt với view cực đẹp - Stellar Thảo Điền
Tue 3 Oct - 18:37 by yentran1617

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 377 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: nvhung247z

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3054 in 923 subjects

Cho thuê xe tự lái

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Cho thuê xe tự lái

Bài gửi by donbaclieu on Tue 6 Mar - 11:31

Cho thuê xe tự lái 24/24, giá thuê áp dụng 24 giờ

Hotline: 08 99156381

+ 4 chổ số sàn: 700.000 đồng/ngày; Số tự động: 800.000 đồng/ngày

+ 7 chổ số sàn: 800.000 đồng/ngày; Số tự động: 900.000 đồng/ngày

+ Bán tải số sàn: 900.000 đồng/ngày; Số tự động: 1.000.000 đồng/ngày

*Ghi chú:

+ Giá trên áp dụng 24 giờ kể từ giờ lấy xe với giới hạn số km là 300km. Tính tiền thêm 3.000 đồng/km cho số km vượt trên.

+ Ngày Thứ 7/CN phụ thu thêm 200.000 đồng; Ngày Lễ Tết phụ thu thêm 400.000 đồng.

+ Có xuất hóa đơn VAT 10%. Có tài xế riêng nếu quý khách yêu cầu.

*Thủ tục gồm có:

+ Hộ khẩu bản chính và xe máy (xe máy giá trị từ 15 - 20 triệu hoặc thế chấp tiền mặt tương đương số tiền), bản sao y CMND và giấy phép lái xe hạng B trở lên.

+ Lấy xe 24/24 (Gọi điện thoại đặt trước) và nhận xe tại bãi xe đường Nguyên Hồng, P.11, Q.Bình Thạnh.

*Liên hệ:08 99156381


Được sửa bởi donbaclieu ngày Tue 19 Sep - 15:26; sửa lần 4.
avatar
donbaclieu

Tổng số bài gửi : 45

Về Đầu Trang Go down

default Re: Cho thuê xe tự lái

Bài gửi by donbaclieu on Sat 21 Apr - 6:55

thêm 1 tiệc buffet VIP khánh thành nhà máy sản xuất do Don phụ trách:
avatar
donbaclieu

Tổng số bài gửi : 45

Về Đầu Trang Go down

default Re: Cho thuê xe tự lái

Bài gửi by donbaclieu on Wed 1 Aug - 19:22

thêm 1 tiệc buffet khai trương siêu thị do Don phụ trách:


avatar
donbaclieu

Tổng số bài gửi : 45

Về Đầu Trang Go down

default Re: Cho thuê xe tự lái

Bài gửi by donbaclieu on Tue 2 Oct - 9:16

cập nhật thông tin
avatar
donbaclieu

Tổng số bài gửi : 45

Về Đầu Trang Go down

default Re: Cho thuê xe tự lái

Bài gửi by donbaclieu on Tue 25 Dec - 22:49

thêm 1 sự kiện đặc biệt nữa do Don phụ trách:
avatar
donbaclieu

Tổng số bài gửi : 45

Về Đầu Trang Go down

default Re: Cho thuê xe tự lái

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết