Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Tri ân ngày gia đình Việt Nam với chỉ 5K/niêu cơm BBQ chuẩn vị Sing tại nhà hàng Kombo
Tue 27 Jun - 14:36 by kombo

» Cách làm món ngon từ bơ trứng nương ngon đúng điệu
Fri 16 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Công dụng bất ngờ của quả bơ
Thu 15 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Các món ngon từ chanh dây
Wed 14 Jun - 20:56 by lecanfruits

» Cơm niêu Singapore Kombo ẩm thực đảo quốc sư tử giữa lòng Hà Nội
Wed 14 Jun - 9:37 by kombo

» Xin kinh nghiệm đi du lịch nước ngoài
Tue 30 May - 14:38 by Nightcrawler1209

» TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG KOMBO 108A1 PHẠM NGỌC THẠCH- TUẦN LỄ ƯU ĐÃI VÀNG
Wed 24 May - 16:04 by kombo

» Hướng dẫn cách làm nộm xoài xanh bắp bò thơm ngon cả nhà thích mê
Sun 21 May - 20:14 by van3802

» Học cách làm cơm cuộn chay không cần rong biển
Sat 20 May - 11:41 by van3802

» Phở cuốn xoài xanh vừa ngon vừa lạ cả nhà mê
Fri 19 May - 17:46 by van3802

» Ai có kinh nghiệm mua hàng online rẻ về bán ko ạ?
Fri 19 May - 9:07 by Nightcrawler1209

» Đủ vị hấp dẫn với thịt heo xào cay với mướp đắng siêu hấp dẫn
Wed 17 May - 11:39 by van3802

» canh ngao nấu chua cho ngày nắng nóng
Mon 15 May - 11:59 by van3802

» Chăn ga gối Everon thật giả phải làm sao để phân biệt
Thu 11 May - 16:55 by nguyenlieuphache

» Set Combo Summer siêu tiết kiệm cho các tín đồ của Cơm niêu Singapore Kombo
Wed 10 May - 16:48 by kombo

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Fri 28 Apr - 13:40 by donbaclieu

» Cocobay Đà Nẵng mở bán thành công gần 100.000 đêm phòng khách sạn
Thu 27 Apr - 14:15 by Cocobay

» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 342 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: jackson96

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2994 in 866 subjects

CÁNH GÀ RANG ME

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default CÁNH GÀ RANG ME

Bài gửi by tieuhuuhanh on Wed 25 Mar - 18:54

THÀNH PHẦN:
CHO 2 NGƯỜI ĂN
CÁNH GÀ 6 CÁNH
ME HỘT 100GR ( NẤU LẤY NƯƠC CỐT)
XÃ CÂY 2 TÉP
ỚT SỪNG 2 TRÁI ( ĐẬP DẬP)
HÀNH TÂY 1/2 CỦ ( CẮT MUỐI CAM)
TỎI XAY 1 MUỖNG CÀ PHÊ
TƯƠNG ỚT 1 MUỔNG CÀ PHÊ
NƯỚC MẮM 1 MUỔNG CƠM
ĐƯỜNG CÁT 150 GR
DẦU ĂN 100ML
KNORR GÀ, MUỐI TIÊU, BỘT NGỌT => NÊM NẾM
1 ÍT SALAD VÀ CÀ CHUA TRANG TRÍ
CÁCH LÀM:
CÁNH GÀ SƠ CHẾ, VÀ ƯỚP GIA VỊ TRÊN CHO THẮM ( 20 PHÚT)
=> BẮC CHẢO NÓNG -> CHO DẦU ĂN -> CÁNH GÀ -> CHIÊN VÀNG- VỚT RA ĐỂ RÁO DẦU...
=> CHẢO KHÁC PHI TÕI-> HÀNH TÂY, ỚT SỪNG, XẢ,- NƯỚC CỐT ME, ĐƯỜNG CÁT...CÁC GIA VỊ CÒN LẠI...CHO VỪA MIỆNG => CHO CÁNH GÀ TRỞ VÀO-- RÊU RÊU KHOẢNG 5 PHÚT.... TẮT LỬA
TRÌNH BÀY:
XẮP CÁNH GÀ RA DĨA, TRANG TRÍ SALAD, CÀ CHUA => TRANG SỐT LÊN VÀ THƯỞNG THỨC..... cheers cheers cheers => TUYỆT VỜI LÀM SAO..!!!
CHÚC CÁC A.C.E THÀNH CÔNG lol!
avatar
tieuhuuhanh
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 38

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết