Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Cách làm món ngon từ bơ trứng nương ngon đúng điệu
Fri 16 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Công dụng bất ngờ của quả bơ
Thu 15 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Các món ngon từ chanh dây
Wed 14 Jun - 20:56 by lecanfruits

» Cơm niêu Singapore Kombo ẩm thực đảo quốc sư tử giữa lòng Hà Nội
Wed 14 Jun - 9:37 by kombo

» Xin kinh nghiệm đi du lịch nước ngoài
Tue 30 May - 14:38 by Nightcrawler1209

» TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG KOMBO 108A1 PHẠM NGỌC THẠCH- TUẦN LỄ ƯU ĐÃI VÀNG
Wed 24 May - 16:04 by kombo

» Hướng dẫn cách làm nộm xoài xanh bắp bò thơm ngon cả nhà thích mê
Sun 21 May - 20:14 by van3802

» Học cách làm cơm cuộn chay không cần rong biển
Sat 20 May - 11:41 by van3802

» Phở cuốn xoài xanh vừa ngon vừa lạ cả nhà mê
Fri 19 May - 17:46 by van3802

» Ai có kinh nghiệm mua hàng online rẻ về bán ko ạ?
Fri 19 May - 9:07 by Nightcrawler1209

» Đủ vị hấp dẫn với thịt heo xào cay với mướp đắng siêu hấp dẫn
Wed 17 May - 11:39 by van3802

» canh ngao nấu chua cho ngày nắng nóng
Mon 15 May - 11:59 by van3802

» Chăn ga gối Everon thật giả phải làm sao để phân biệt
Thu 11 May - 16:55 by nguyenlieuphache

» Set Combo Summer siêu tiết kiệm cho các tín đồ của Cơm niêu Singapore Kombo
Wed 10 May - 16:48 by kombo

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Fri 28 Apr - 13:40 by donbaclieu

» Cocobay Đà Nẵng mở bán thành công gần 100.000 đêm phòng khách sạn
Thu 27 Apr - 14:15 by Cocobay

» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 342 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: jackson96

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2993 in 865 subjects

HỘI THẢO YOUTH MALAYSIA

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default HỘI THẢO YOUTH MALAYSIA

Bài gửi by thuyhanh on Thu 27 Dec - 17:04

HỘI THẢO YOUTH MALAYSIA
Thứ 7 ngày 22/12 vừa qua, Tourism Malaysia đã tổ chức một buổi quảng bá du lịch dành cho giới trẻ vào buổi chiều cùng ngày nhằm giới thiệu những thông tin hữu ích về du lịch và khám phá Malaysia, một đất nước với vô số điều hấp dẫn. Bài giới thiệu từ đại diện của APE Malaysia giới thiệu về các hoạt động tình nguyện và các chuyến dã ngoại mang tính giáo dục cao, qua đó các bạn trẻ có thể hiểu biết hơn về bảo vệ rừng và thế giới hoang dã. Những hoạt động này chắc chắn sẽ mang đến cho bạn trẻ một chuyến đi đến Malaysia bổ ích và ý nghĩa hơn.


Đại diện của APE Malaysia giới thiệu về hoạt động tình nguyện


Ngoài ra, Malaysia còn là một điểm đến tuyệt vời để vui chơi với nhiều công viên giải trí. Qua bài giới thiệu từ đại diện của Themed Attractions and Resorts (Themed Attractions) với tầm nhìn là “tiên phong trong lĩnh vực du lịch và giải trí của Malaysia bằng cách phát triển và quản lý những điểm du lịch giải trí hàng đầu Malaysia và thế giới”, giới trẻ Việt Nam sẽ có thêm nhiều lựa chọn thú vị cho chuyến hành trình tiếp theo của mình.

Đại diện Themed Attraction and Resorts chia sẻ những khu giải trí ở Malaysia


Ngoài các đại diện đến từ Malaysia, Tourism Malaysia còn mời đến hai “hot blogger” là Hạnh Phúc Lang Thang và Quỷ Cốc Tử đến tham dự buổi quảng bá du lịch dành cho giới trẻ để chia sẻ những trải nghiệm cũng như giới thiệu những điểm đến thú vị dành cho giới trẻ tại Malaysia.

Hai Hot blogger Hạnh Phúc Lang Thang (bên trái) và Quỷ Cốc Tử (bên phải)



Chương trình này không chỉ cung cấp thông tin hữu ích cho các bạn thanh niên khi du lịch Malaysia mà còn nhấn mạnh Malaysia là một điểm đến lý tưởng dành cho bạn trẻ yêu thích khám phá. Với nền đa văn hóa đặc biệt, những khung cảnh đẹp như tranh vẽ, Malaysia mang đến cho những nhà khám phá trẻ tuổi “triệu trải nghiệm để chia sẻ”.

Các bạn trẻ hào hứng trong phần trò chơi chọn giá đúng


thuyhanh

Tổng số bài gửi : 5

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết