Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Những món kem chỉ thời 8x và 9x mới biết
Yesterday at 14:50 by nvhung247z

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:49 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:48 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:47 by kombo

» Món Pháp giá Việt với view cực đẹp - Stellar Thảo Điền
Tue 3 Oct - 18:37 by yentran1617

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 377 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: nvhung247z

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3054 in 923 subjects

Tưng bừng khuyến mãi Du lịch Nha Trang giá rẻ.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Tưng bừng khuyến mãi Du lịch Nha Trang giá rẻ.

Bài gửi by tournhatrang on Sat 28 Sep - 9:23

Tour câu mực đêm Nha Trang đặc sắc, và độc quyền bởi Vietstar Travel. Bỏ lại sau lưng những lo toan, mệt nhoài của cuộc sống; dành thời gian để hít thở không khí trong lành của biển đêm, quí khách sẽ tận hưởng những phút giây thoải mái , thư giãn với chương trình câu mực đêm Nha Trang của Vietstar Travel
Câu mực đêm Nha Trang với Vietstar Travel
* 17h30’ – 18h00’: Xe và HDV đón quý khách trong nội thành Nha Trang đưa khách xuống Cảng, bắt đầu chuyến câu mực đêm đầy thú vị
* 18h00’: Tàu khởi hành  Tour Câu Mực đêm
* 18h30’: Tàu neo lại khu vực câu Mực cho quý khách thả mồi câu (khách sẽ được phục vụ cần câu, ống câu).
Sẽ không gì bằng khi chính tay bạn câu được những con mực đang săn mồi dưới biển hay vớt được những chú cá kiếm, cá xanh xương đang nổi mình trên mặt biển. Chiến lợi phẩm là mực câu hay cá vớt được sẽ được phục vụ ngay trên tàu.
19h30 Thưởng thức một bữa ăn BBQ hải sản và ngắm nhìn khung cảnh yên bình của biển cả và những ánh đèn ven bờ biển.
* 21h00’
: Tàu đưa khách về lại Cảng Nha Trang.
Kết thúc Tour câu mực đêm đầy thú vị.
Liên hệ tại đây.
Vietstar travel- Tour du lịch Nha Trang giá rẻ- Tour theo yêu cầu- Đặt phòng khách sạn nha trang giá rẻ
vui lòng liên hệ: vietstar travel
www.dulichnhatrangxanh.com
0903 50 60 68(Mr.Tuan Anh)

tournhatrang

Tổng số bài gửi : 35

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết