Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

» Các bước làm món gà sốt phủ kem sữa béo nấm
Tue 28 Feb - 14:06 by nguyenlieuphache

» Các nguyên liệu chuẩn bị khi pha chế matcha đá xay
Fri 24 Feb - 16:06 by nguyenlieuphache

» Dân sành mách điểm ăn sushi ngon hàng đầu Hà Thành
Wed 8 Feb - 17:04 by anuongthaga

» Giới thiệu địa điểm ăn lẩu nướng hàng đầu tại Thủ đô
Wed 8 Feb - 15:46 by anuongthaga

» Măng khô Sơn La tại TPHCM
Fri 6 Jan - 8:38 by nadokul

» Siêu thị phúc Anh khuyến mại giảm giá cho sản phẩm trung bày
Thu 5 Jan - 14:58 by buiphuongtb88

» Học cách làm mít sấy khô ngon tuyệt
Thu 5 Jan - 14:50 by buiphuongtb88

» Chỉ với 69,000 VNĐ và 99,000 VNĐ cho combo điểm tâm chuẩn vị Sài Gòn!
Thu 5 Jan - 11:18 by dansanhan

» 5 loại tráng miệng chỉ với 199k tại nhà hàng
Wed 4 Jan - 16:05 by dansanhan

» Cốm làng Vòng đặc sản Hà Nội
Sun 1 Jan - 13:28 by vutrong2198

» Nhận tiền hoàn lại - Cash Back sau khi mua sắm có ảo không ?
Fri 30 Dec - 15:47 by khaihoang

» Món thịt ba chỉ cuộn ớt xanh đỏ nướng
Thu 22 Dec - 15:23 by buiphuongtb88

» Món bánh chả thơm ngon cho ngày lạnh
Thu 22 Dec - 14:48 by buiphuongtb88

» GOI BO BOP THAU
Thu 22 Dec - 14:39 by buiphuongtb88

» Cash Back - Xu hướng mua sắm mới 2017
Mon 19 Dec - 15:26 by Khánh Đan

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Thu 15 Dec - 15:45 by donbaclieu

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (43)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 330 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: kombo

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2976 in 850 subjects

CAMERA VEGA -Analog hình ảnh đẹp , bảo hành 1 đổi 1

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default CAMERA VEGA -Analog hình ảnh đẹp , bảo hành 1 đổi 1

Bài gửi by hienthu on Tue 6 Jan - 21:46




1. 1. Bộ 2 Camera Trọn Gói :Giảm còn 3.900.000
2. 2. Bộ 4 Camera Trọn Gói :Giảm còn 6.200.000
3. 3. Bộ 6Camera Trọn Gói :Giảm còn 8.500.000
4. 4.Bộ10 Camera Trọn Gói :Giảm còn 15.500.000

*** Hệ thống Camera HD AHD Camera HD hình ảnh trung thực ,độ sắc nét cao HD, Công nghệ mới có khả năng truyền tín hiệu đường dài với chi phí thấp mà không ảnh hưởng đến chất lượng video



• 1. Bộ 2 Camera Trọn Gói :Giảm còn 4.590.000
• 2. Bộ 3 Camera Trọn Gói :Giảm còn 6.000.000
• 3. Bộ 4 Camera Trọn Gói :Giảm còn 7.190.000
• 4. Bộ 5Camera Trọn Gói :Giảm còn 8.500.000

*** Hệ thốngCamera IP


•Camera IP có chất lượng hình ảnh trung thực rõ nét HD với 30 khung hình mỗi giây ,có thể quan sát mọi vật dụng xung quanh SIÊU RÕ
1. 1. Bộ 2 Camera IP :Giảm còn 5.500.000
2. 2. Bộ 3 Camera IP :Giảm còn 7.700.000
3. 3. Bộ 4 Camera IP :Giảm còn 8.990.000

4. Miễn phí 01 năm hosting xem qua mạng internet: (trị giá 1,000,000)

Báo giá trên đã bao gồm vật tư phụ( nguồn, jac kết nối. chưa bao gồm nhân công lắp đặt
Bảo hành 18 tháng
Xuất xứ Malaysia.
Mọi thông tin xin vui lòng liên hệ :

Ms. Minh Thu : Phòng Kinh Doanh
Công Ty TNHH Giải Pháp Viễn Thông Thiên Tân
NHÀ PHÂN PHỐI & LẮP ĐẶT CAMERA QUAN SAT, DVR
ĐC: 36/113 Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Tell: + 0976 086 288 / 0485857663
Yahoo: vienthongthientan01
Web: http://vienthongthientan.com


hienthu

Tổng số bài gửi : 3

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết