Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Cơm niêu Sing KOMBO giảm đến 50% đón gió đông về
Yesterday at 11:00 by kombo

» Kombo khuyến mãi mua 1 tặng 1 mừng ngày nhà giáo Việt Nam
Sat 18 Nov - 9:10 by kombo

» TUẦN LỄ XANH MUA 1 TẶNG 1 TRI ÂN NGÀY 20/11 TẠI KOOL OFF MATCHA & HOUJICHA
Wed 15 Nov - 13:57 by kombo

» Làm gì để có món Trâu gác bếp Tây Bắc ngon đúng chuẩn
Thu 9 Nov - 19:27 by Docquan

» Chia sẻ bí quyết cho bạn một nồi lẩu ngon
Wed 1 Nov - 18:05 by Docquan

» Châu âu giữa Sài gòn thưởng thức hương vị của món Pháp và rượu vang chỉ có tại Stellar
Tue 31 Oct - 16:57 by yentran1617

» Nghề SALES là nghề như thế nào ???
Tue 31 Oct - 9:53 by dh110995

» TUẦN LỄ MUA 1 TẶNG 1 CHÀO ĐÓN HALLOWEEN TẠI NHÀ HÀNG KOMBO
Wed 25 Oct - 13:46 by kombo

» Đặc trưng ẩm thực các dân tộc Việt ngay tại Hà Nội
Tue 24 Oct - 12:39 by Docquan

» Tìm đại lý phân phổi bánh snack rong biển hàn quốc
Fri 20 Oct - 14:17 by kemupsize

» Những món kem chỉ thời 8x và 9x mới biết
Thu 19 Oct - 14:50 by nvhung247z

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:49 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:48 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:47 by kombo

» Món Pháp giá Việt với view cực đẹp - Stellar Thảo Điền
Tue 3 Oct - 18:37 by yentran1617

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 383 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: dinhvanson93

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3064 in 933 subjects

VIETSTAR TRAVEL xin gửi đến quý khách các tour du lịch hấp dẫn đầu xuân

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default VIETSTAR TRAVEL xin gửi đến quý khách các tour du lịch hấp dẫn đầu xuân

Bài gửi by tournhatrang on Fri 13 Mar - 16:35

CÁC CHƯƠNG TRÌNH TOUR HÀNG NGÀY geek geek geek
1. NHA TRANG 4N3Đ…GIÁ 3.100.000VNĐ/Khách khới hành SÀI GÒN .
2. NHA TRANG 3N3Đ…GIÁ 2.599.000VNĐ/Khách.
3. NHA TRANG 3N2Đ…GIÁ 2.500.000VNĐ/Khách.
4. NHA TRANG – BÌNH BA 4N3Đ…GIÁ 3.200.000VNĐ/Khách.
5. NHA TRANG –BÌNH BA 3N2Đ…GIÁ 2.700.000VNĐ/Khách.
6. TOUR BÌNH BA 2N1Đ…GIÁ 1.290.000VNĐ/Khách.
7. TOUR BÌNH BA 1 NGÀY…GIÁ 600.000VNĐ/Khách.
8. NHA TRANG – ĐÀ LẠT 5N4Đ …GIÁ 3.890.000VNĐ/Khách.
9. NHA TRANG – ĐÀ LẠT 4N3Đ…GIÁ 3.390.000VNĐ/Khách.
CÁC CHƯƠNG TRÌNH TOUR CUỐI TUẦN : Very Happy Very Happy Very Happy
1. NHA TRANG 4N3Đ ( T5)…GIÁ 2.900.000VNĐ/KHÁCH.
2. NHA TRANG 3N2Đ ( T6)…GIÁ 2.300.000VNĐ/KHÁCH.
3. NHA TRANG-ĐÀ LẠT 5N4Đ (T4)…GIÁ 3.790.000VNĐ/KHÁCH.
4. NHA TRANG- ĐÀ LẠT 4N3Đ (T5)…GIÁ 3.190.000VNĐ/KHÁCH.
5. NHA TRANG – BÌNH BA 4N3Đ (T5)…GIÁ 3.000.000VNĐ/KHÁCH.
6. NHA TRANG-BÌNH BA 3N2Đ (T6)..GIÁ 2.500.000VNĐ/KHÁCH.
7. NHA TRANG – BÌNH BA 2N1Đ..GIÁ 1.290.000VNĐ/KHÁCH.
8. TOUR BÌNH BA 1 NGÀY ..GIÁ 600.000VNĐ/KHÁCH.
&&&&&&&&

MỌI CHI TIẾT XIN LIÊN CTY VIETSTAR TRAVEL
HOẶC LIÊN HỆ STĐ: 0903 50.60.68 MR.TUẤN ANH
Web :vietstartravel.com – Email : info@vietstartravel.com

tournhatrang

Tổng số bài gửi : 35

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết