Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG KOMBO 108A1 PHẠM NGỌC THẠCH- TUẦN LỄ ƯU ĐÃI VÀNG
Wed 24 May - 16:04 by kombo

» Hướng dẫn cách làm nộm xoài xanh bắp bò thơm ngon cả nhà thích mê
Sun 21 May - 20:14 by van3802

» Học cách làm cơm cuộn chay không cần rong biển
Sat 20 May - 11:41 by van3802

» Phở cuốn xoài xanh vừa ngon vừa lạ cả nhà mê
Fri 19 May - 17:46 by van3802

» Ai có kinh nghiệm mua hàng online rẻ về bán ko ạ?
Fri 19 May - 9:07 by Nightcrawler1209

» Đủ vị hấp dẫn với thịt heo xào cay với mướp đắng siêu hấp dẫn
Wed 17 May - 11:39 by van3802

» canh ngao nấu chua cho ngày nắng nóng
Mon 15 May - 11:59 by van3802

» Chăn ga gối Everon thật giả phải làm sao để phân biệt
Thu 11 May - 16:55 by nguyenlieuphache

» Set Combo Summer siêu tiết kiệm cho các tín đồ của Cơm niêu Singapore Kombo
Wed 10 May - 16:48 by kombo

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Fri 28 Apr - 13:40 by donbaclieu

» Cocobay Đà Nẵng mở bán thành công gần 100.000 đêm phòng khách sạn
Thu 27 Apr - 14:15 by Cocobay

» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

» Các bước làm món gà sốt phủ kem sữa béo nấm
Tue 28 Feb - 14:06 by nguyenlieuphache

» Các nguyên liệu chuẩn bị khi pha chế matcha đá xay
Fri 24 Feb - 16:06 by nguyenlieuphache

» Dân sành mách điểm ăn sushi ngon hàng đầu Hà Thành
Wed 8 Feb - 17:04 by anuongthaga

» Giới thiệu địa điểm ăn lẩu nướng hàng đầu tại Thủ đô
Wed 8 Feb - 15:46 by anuongthaga

» Măng khô Sơn La tại TPHCM
Fri 6 Jan - 8:38 by nadokul

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 336 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: fbgemini

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2988 in 860 subjects

Tôm khô Hiền Nhung – đặc sản hải phận Hạ Long

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Tôm khô Hiền Nhung – đặc sản hải phận Hạ Long

Bài gửi by vk.vuonghoa1 on Wed 28 Sep - 14:41

nức danh khắp thành thị Hạ Long về thương hiệu đặc sản tôm nõn phơi khô là hạ tầng sản xuất và cung cấp tôm khô Hiền Nhung. Trước sự khó khăn gay gắt như hiện tại, những sản phẩm tôm khô tại Hiền Nhung vẫn có chỗ đứng kiên cố trên thị trường bởi chất lượng hảo hạng và tầm giá vô cùng hợp lý.
Tôm khô Hiền Nhung – đặc sản lãnh hải Hạ Long.
Tôm khô là thứ nguyên liệu có thể tiện lợi chế biến được phổ quát món ăn ngon với trị giá dinh dưỡng khá cao. Tôm khô Hiền Nhung được chế biến cốt yếu bằng dòng tôm sắt vừa mới đánh bắt lên, lột vỏ, chỉ lấy nguyên phần làm thịt nõn sau đấy phơi hoặc sấy khô tới lúc nào con tôm khô hẳn nhưng vẫn giữ nguyên độ dai và màu vàng bóng ngẫu nhiên đẹp mắt.
Tôm khô Hiền Nhung lừng danh khắp thành phố Hạ Long và các tỉnh thành lân cận, không chỉ người dân bản địa ưa chuộng mà sản phẩm này cũng chẳng thể thiếu với các vị khách du hý muốn sở hữu chút đặc sản tôm khô về làm quà. Hiền Nhung có kinh nghiệm chế biến tôm khô hơn 20 năm nay, các thời kỳ từ tuyển lựa nguyên liệu đầu vào đến sơ chế, căn chỉnh nhiệt độ, thời kì phơi sấy đều được áp dụng 1 bí quyết chuẩn mực nhất. Thành phẩm tôm khô Hiền Nhung có giá hợp lý, bạn với thể mua thứ đặc sản này về khiến quà biếu gia đình, tặng bạn bè rất ý nghĩa.
Đặc sản tôm khô Hạ Long Hiền Nhung, sự tuyển lựa số một của bạn.
bây giờ tại Hạ Long có tất cả địa chỉ phân phối và sản xuất tôm khô nhưng cơ sở tôm khô Hạ Long Hiền Nhung vẫn là địa chỉ uy tín và nhận được sự ủng hộ tích cực của người mua. Bạn có thiết chế biến tôm khô Hiền Nhung thành đa dạng món say mê như tôm khô rim tiêu, tôm khô nấu canh rau củ, tôm khô xào thập cẩm rất đưa cơm.
Tôm khô Hiền Nhung sẵn sàng chuyên dụng cho quý người dùng gần xa, chúng tôi miễn phí cước tải có đơn hàng trong bán kính 2km, tự hào là doanh nghiệp bán sỉ đặc sản tôm khô to nhất Hạ Long. nếu như ghé qua nơi này, mời bạn tới liên hệ tôm khô Hiền Nhung tại ngõ chợ Hạ Long để được phục vụ.

vk.vuonghoa1

Tổng số bài gửi : 5

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết