Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Cách làm món ngon từ bơ trứng nương ngon đúng điệu
Fri 16 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Công dụng bất ngờ của quả bơ
Thu 15 Jun - 22:38 by lecanfruits

» Các món ngon từ chanh dây
Wed 14 Jun - 20:56 by lecanfruits

» Cơm niêu Singapore Kombo ẩm thực đảo quốc sư tử giữa lòng Hà Nội
Wed 14 Jun - 9:37 by kombo

» Xin kinh nghiệm đi du lịch nước ngoài
Tue 30 May - 14:38 by Nightcrawler1209

» TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG KOMBO 108A1 PHẠM NGỌC THẠCH- TUẦN LỄ ƯU ĐÃI VÀNG
Wed 24 May - 16:04 by kombo

» Hướng dẫn cách làm nộm xoài xanh bắp bò thơm ngon cả nhà thích mê
Sun 21 May - 20:14 by van3802

» Học cách làm cơm cuộn chay không cần rong biển
Sat 20 May - 11:41 by van3802

» Phở cuốn xoài xanh vừa ngon vừa lạ cả nhà mê
Fri 19 May - 17:46 by van3802

» Ai có kinh nghiệm mua hàng online rẻ về bán ko ạ?
Fri 19 May - 9:07 by Nightcrawler1209

» Đủ vị hấp dẫn với thịt heo xào cay với mướp đắng siêu hấp dẫn
Wed 17 May - 11:39 by van3802

» canh ngao nấu chua cho ngày nắng nóng
Mon 15 May - 11:59 by van3802

» Chăn ga gối Everon thật giả phải làm sao để phân biệt
Thu 11 May - 16:55 by nguyenlieuphache

» Set Combo Summer siêu tiết kiệm cho các tín đồ của Cơm niêu Singapore Kombo
Wed 10 May - 16:48 by kombo

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Fri 28 Apr - 13:40 by donbaclieu

» Cocobay Đà Nẵng mở bán thành công gần 100.000 đêm phòng khách sạn
Thu 27 Apr - 14:15 by Cocobay

» COCOBAY ĐÀ NẴNG - CHIÊU ĐÃI TÍN ĐỒ DU LỊCH VỚI GIÁ PHÒNG “SIÊU HOT”
Sat 22 Apr - 10:42 by Cocobay

» MÙA HÈ SÔI ĐỘNG CÙNG COCOBAY ĐÀ NẴNG
Mon 17 Apr - 11:38 by Cocobay

» Dùng bột phô mai wasabi làm bim bim khoai lang cực ngon cho bé
Sun 16 Apr - 9:45 by nguyenlieuphache

» CƠ HỘI VÀNG “SĂN” NGÀN PHÒNG GIÁ TỐT TẠI COCOBAY ĐÀ NẴNG
Sat 15 Apr - 8:23 by Cocobay

» Cùng gia đình nghỉ hè siêu tiết kiệm tại Cocobay Đà Nẵng
Wed 12 Apr - 9:05 by Cocobay

»  Tín đồ du lịch háo hức chờ ngày Cocobay Đà Nẵng mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng
Tue 11 Apr - 16:11 by Cocobay

» Trải nghiệm dịch vụ nghỉ dưỡng quốc tế ngay tại Đà Nẵng với giá chỉ từ 0 đồng
Mon 10 Apr - 22:50 by Cocobay

» Cocobay Đà Nẵng tuyên bố mở bán 1000 phòng giá từ 0 đồng duy nhất ngày 12/4
Sun 9 Apr - 15:33 by Cocobay

»  Ở Việt Nam có trang web nào hoàn lại tiền cho khách hàng ?
Fri 24 Mar - 16:52 by bingky19

» Món kem cà phê chocolate thơm ngậy với kem sữa béo
Sun 19 Mar - 16:16 by nguyenlieuphache

» Phiên hội chợ cuối tuần - Dễ bán dễ mua
Thu 16 Mar - 12:57 by tuantu192005

» Nhận tiền hoàn lại khi mua sắm ở đâu tốt nhất?
Wed 15 Mar - 17:58 by yessir

» mứt berrino chuẩn bị làm nước ép dứa
Sun 12 Mar - 5:15 by nguyenlieuphache

» H2T Trà sữa- Pizza
Wed 1 Mar - 20:54 by H2T Trà sữa - Pizza

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (44)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 342 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: jackson96

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2993 in 865 subjects

Các bước làm món gà sốt phủ kem sữa béo nấm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Các bước làm món gà sốt phủ kem sữa béo nấm

Bài gửi by nguyenlieuphache on Tue 28 Feb - 14:06

Gà sốt kem sữa béo sền sệt, vị ngậy thơm ngon khiến ai nhìn qua cũng bị cám dỗ. Cùng trumnguyenlieu.vn tham khảo các bước chuẩn bị để làm món ăn này nhé.
Bạn sẽ chẳng thể cưỡng lại, nhanh chóng tìm cửa hàng gần nhà, tìm kiếm công thức cần thiết cho món gà sốt phủ kem sữa béo nấm.
Nguyên liệu cần chuẩn bị
1/2 phần ức gà Thịt gà, 1/2 tsp Tiêu , 02 tsp Dầu olive, 100 ml Nước dùng từ gà
03 tép Tỏi, 10 Nấm, 03 tbsp Cần tây, Một chút muối, 1/2 tsp. Một chút đường , 04 tbsp Kem sữa béo (whipping cream), 02 tsp Bột năng
02 lát Bánh mì, 01 tép Tỏi, 01 tsp Dầu olive, 02 tsp Ngò nêm
Các bước làm món gà sốt phủ kem sữa béo nấm
1. Sơ chế gà
Rút xướng phần làm thịt ức và cắt làm 2 phần vừa ăn.
Ướp với tiêu đen, muối và tỏi.
2. Cho gà vào áp chảo
Sau khi làm nóng chảo bạn cho dầu Olive vào rồi nhẹ nhàng bỏ phần gà vào chảo, cứ 3 phút dở một lần, lật các mặt còn lại và áp chảo trong 1 phút rồi bỏ gà ra đĩa

3. Làm sốt nấm
Làm nóng chảo không dính trong 30 giây
Cho dầu Olive vào rồi xào sơ Nấm, Tỏi và Hành Boaro đến khi có thoang thoảng mùi thơm, đổ nước dùng gà, kem sữa béo, hỗn hộp bột năng và gia vị. Tiến hành khuấy đều để tạo một hỗn hợp sệt và bóng.
4. Làm bánh mỳ tỏi giòn rụm
Phết một chút tinh dầu Olive và tinh chất Tỏi lên bề mặt bánh mỳ, kèm ít tỏi băm. Nướng bánh hoặc áp chảo trong khoảng 2 phút để làm giòn bánh mỳ). Ngoài việc dùng bánh mỳ bạn cũng có thể dùng Spagetti để thay thế.
Món ăn dùng kèm với bánh mì Tỏi nóng và giòn rụm. Rắc thêm cho đĩa gà thêm chút tiêu xay đen cho đẹp và thơm. Bạn có thể dựa vào công thức này để biến tấu theo cảm hứng, sở thích của mình để món gà sốt kém sữa béo nấm mang hương vị của bạn nhé.
Trumnguyenlieu.vn chuyên cung cấp nguyên liệu pha chế, nguyên liệu làm bánh như bột phô mai, bột cacao, bột mix, trà ahmad, mứt berrino, siro mornin…

nguyenlieuphache

Tổng số bài gửi : 6

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết