Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:49 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:48 by kombo

» KOMBO GIẢM 10% TOÀN HỆ THỐNG CHO KHÁCH HÀNG SINH NHẬT THÁNG 10
Tue 17 Oct - 11:47 by kombo

» Món Pháp giá Việt với view cực đẹp - Stellar Thảo Điền
Tue 3 Oct - 18:37 by yentran1617

» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 375 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: quangdinh2403

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3053 in 922 subjects

Cơm niêu Singapore Kombo ẩm thực đảo quốc sư tử giữa lòng Hà Nội

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Cơm niêu Singapore Kombo ẩm thực đảo quốc sư tử giữa lòng Hà Nội

Bài gửi by kombo on Wed 14 Jun - 9:37

Kombo là chuỗi nhà hàng Cơm niêu Singapore nức tiếng Hà Thành. Mang ẩm thực đảo quốc sư tử với món Cơm niêu vừa độc đáo lại chất lượng đến với thực khách, Kombo đã nhận được sự đón nhận nồng nhiệt của những người yêu ẩm thực.

Cơm niêu có giá chỉ từ 59K/niêu. Cơm được nấu trong niêu gang giữ nhiệt nhập khẩu từ Singapore tạo nên lớp cháy vàng ươm, giòn rụm mà không hề khô cứng. Nước sốt được chế biến từ 15 loại thảo mộc thiên nhiên cực hợp với khẩu vị người Á Đông. Các loại thịt tươi ngon được chế biến rất hợp vị. Thịt bò, thịt gà hoặc thịt lợn đã được tẩm ướp kỹ trước khi chế biến. Sự hòa trộn giữa cơm, nước sốt & thịt tẩm ướp đậm đà tạo nên món ăn ngon khó cưỡng. Cơm niêu ngầy ngậy 1 chút lại được kết hợp với kim chi & canh xương hầm miễn phí là trải nghiệm tuyệt vời cho bữa ăn mỗi khi muốn đổi gió và tận hường không gian mát rượi tại nhà hàng.

Bên cạnh món chính còn có các món đi kèm cực thanh mát như: đậu sốt tứ xuyên, canh chua thịt băm, salad Nga, salad hoa quả, các loại rau quả theo mùa... với chất lượng không hề kém cạnh.
Ngoài chất lượng món ăn tuyệt vời, đội ngũ nhân viên trẻ trung & thân thiện ở đây còn là 1 điểm cộng cho chuỗi cửa hàng Cơm niêu Sing này.
Với 7 cơ sở trải rộng khắp Hà Thành, Kombo sẽ là địa điểm ăn uống lý tưởng cho những tín đồ ẩm thực.
Hệ thống Cơm niêu Singapore KOMBO
( Mở cửa từ 9h - 21h hàng ngày)

kombo

Tổng số bài gửi : 13

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết