Ẩm Thực Cho Mọi Người
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

>> Do not display again : Dẹp bỏ cái khung này.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Latest topics
» Thưởng thức Buffet tại nhà với hơn 99 món đặc sắc
Tue 19 Sep - 15:25 by donbaclieu

» SET COMBO NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG NGÀY 22&23/9 TẠI HOÀNG NGỌC PHÁCH
Mon 18 Sep - 17:42 by kombo

» Nhà hàng Cơm niêu Singapore Kombo đồng giá 39K/niêu bò sốt tiêu đen
Thu 14 Sep - 10:55 by kombo

» Gà ăn mày (gà cái bang) miền Tây
Tue 12 Sep - 13:36 by sacmaumientay

» Học ngay cách làm ruốc thịt siêu ngon của người Đài Loan
Wed 30 Aug - 13:51 by DungAPC

» KOMBO KHUYẾN MÃI BAO NHIÊU TUỔI GIẢM BẤY NHIÊU % TẠI KOMBO 46 TRẦN ĐẠI NGHĨA
Thu 24 Aug - 14:47 by kombo

» Nguyên tắc vàng cấp cứu bệnh nhân đột quỵ
Wed 23 Aug - 11:13 by hieudau

» Kool Off khuyến mãi mua 1 tặng 1 tuần lễ xanh matcha uống cực đã
Tue 22 Aug - 16:11 by kombo

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần II)
Mon 21 Aug - 16:44 by tengiduocnhi

» Làm bánh bông lan chuối mềm thơm ăn một lần là mê
Sun 20 Aug - 14:37 by hieudau

» Chả ốc bươu cuốn lá lốt thơm nức, lạ miệng
Fri 18 Aug - 23:34 by hieudau

» Kiểm tra điện thoại iphone cũ đúng cách
Fri 18 Aug - 17:17 by 10000view

» SET COMBO CƠM NIÊU SING NO1 THẦN THÁNH CHỈ 79K/2NG LIÊN TỤC 3 NGÀY 17,18,19/8
Thu 17 Aug - 9:52 by kombo

» Bữa sáng nấu bún măng vịt nóng hổi hấp dẫn
Tue 15 Aug - 18:02 by hieudau

» CÔNG THỨC NẤU 30 MÓN NGON TỪ THỊT HEO - ĂN VÀO LÀ MÊ ^ ^(Phần I)
Tue 15 Aug - 15:07 by tengiduocnhi

» Salad gà chiên thơm giòn ăn ngon mà không sợ béo
Mon 14 Aug - 22:55 by hieudau

» Đùi gà nướng tiêu đen dễ làm lại hấp dẫn
Sun 13 Aug - 16:48 by hieudau

» Bánh sữa 3 tầng ngon đẹp mê ly
Sat 12 Aug - 12:33 by hieudau

» Cách làm sườn rim chua ngọt ngon nhất
Fri 11 Aug - 23:03 by hieudau

» Lòng nhồi sụn nướng với than sạch không khói
Fri 11 Aug - 0:44 by quoctrinhb1

» Trổ tài làm xôi kẹp ngon đẹp mời cả nhà ăn
Thu 10 Aug - 17:17 by hieudau

» Dấu hiệu và cách xử lý khi trẻ bị ngộ độc
Tue 8 Aug - 19:15 by hieudau

» Cách xào thịt bò mềm, ngọt, giữ được giá trị dinh dưỡng cao
Mon 7 Aug - 23:11 by hieudau

» Thực đơn cơm tối cả tuần siêu hấp dẫn
Sun 6 Aug - 16:55 by hieudau

» Nấu canh sườn sụn rau củ chuẩn vị, đậm đà đưa cơm
Sat 5 Aug - 15:48 by hieudau

» Quất hồng bì ngâm đường phèn phòng chống ho, cảm cúm
Tue 1 Aug - 14:09 by hieudau

» Nấm trộn mỡ hành - thử sẽ mê ngay!
Mon 31 Jul - 17:39 by hieudau

» Sáp vuốt tóc nam và các cách tạo nếp tóc cực đơn giản
Mon 31 Jul - 4:01 by nguyenlieuphache

» Bì heo chiên giòn xóc muối ớt
Sun 30 Jul - 21:03 by hieudau

» Phở bò viên món ngon chế biến nhanh cho bữa sáng
Sat 29 Jul - 21:09 by hieudau

Top posters
online123OK (1541)
 
meoden1211 (396)
 
Admin (202)
 
truonganhthuat (145)
 
quangminhpro (46)
 
donbaclieu (45)
 
jindo (43)
 
teddy (42)
 
tieuhuuhanh (38)
 
tournhatrang (35)
 

Statistics
Diễn Đàn hiện có 367 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: phuoclam93

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3049 in 918 subjects

Nấu chè ngô kiểu mới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default Nấu chè ngô kiểu mới

Bài gửi by hieudau on Sat 22 Jul - 10:08

Nấu chè ngô kiểu mới




Vị chè thanh mát kết hợp cùng vị ngọt của ngô, bùi của dừa non và giòn dai của thạch sương sáo sẽ tạo nên vị ngon mới cho món chè ngô vốn rất quen thuộc.

Nguyên liệu:
1 gói thạch đen sương sáo
1 quả dừa non
02 bắp ngô ngọt
400ml nước dừa
200gr đường

Cách làm:
Bước 1
Cho bột sương sáo và 50gr đường vào 600ml nước khuấy cho đến khi tan đều. Ngâm bột thạch tầm 30 phút để tránh thạch ra nước sau khi để nguội. Đổ hỗn hợp trên vào nồi đun nhỏ lửa tới khi hỗn hợp thạch sôi. Khuấy đều tay đến khi hỗn hợp đặc sánh lại thì hạ nhiệt, đảo thêm 3 phút nữa thì tắt bếp.



Bước 2
Đổ thạch ra khay, để nguội sau đó cho vào ngăn mát để thạch đông giòn và không bị chảy nước.



Bước 3
Cho bắp ngô ngọt vào nồi luộc tầm 30 phút. Sau đó cắt bỏ lõi lấy hạt. Nạo cùi dừa non.



Bước 4
Đổ 400ml nước cốt dừa, 200ml nước lọc vào nồi đun nhỏ lửa. Cho tiếp 150gr đường vào khuấy đều tay. Khi nước cốt dừa sôi, lần lượt cho dừa và ngô ngọt vào đun cùng tầm 5 phút rồi tắt bếp. Cho nước cốt dừa ra bát to, để nguội sau đó cho vào ngăn mát tủ lạnh.



Thạch sương sáo cắt miếng nhỏ vừa ăn, múc nước cốt dừa ra bát. Cho thạch vào và thưởng thức. Nếu thích, các bạn có thêm hạt bột báng cho vào ăn cùng. Món chè ngô dừa non thạch sương sáo là món ăn phổ biến của người Thái. Mình học được cách nấu món chè này từ 1 cô bạn người Thái. Vị chè thanh mát kết hợp cùng vị ngọt của ngô, bùi của dừa non và giòn dai của thạch sương sáo là món tráng miệng rất phù hợp trong những ngày hè oi nóng.



Ngoài ra, các bạn có thể biến tấu món chè này bằng cách thay thạch sương sáo bằng bánh lọt lá dứa, thay ngô bằng bí đỏ. Cô bạn người Thái của mình luôn biến tấu và làm mới món chè bằng các nguyên liệu đơn giản và dễ làm như vậy đó.
Chúc bạn thành công!

hieudau

Tổng số bài gửi : 26

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết